சொக்ஸோவில் பதிய முதலாளிகளுக்கு வாய்ப்பு

தங்கள் நிறுவனங்களையும் ஊழியர்களையும் சொக்ஸோவில் பதிவு செய்யாத முதலாளிகளுக்கு ஜூன் 30 வரை கால அவகாசம் வழங்கப்படும்.

இந்த காலகட்டத்தில் தானாக முன்வந்து பதிவு செய்யும் எந்தவொரு முதலாளியும் வட்டி தாமதமாக செலுத்தும் பங்களிப்புகள் Faedah Caruman Lewat Bayar ஆகியவற்றிலிருந்து விலக்கு அளிக்கப்படுவார் என்று சொக்ஸோ தலைமை நிர்வாக அதிகாரி டத்தோ ஶ்ரீ டாக்டர் முகமது அஸ்மான் அஜீஸ் முகமது தெரிவித்தார்.

பதிவு செய்வதற்கான காலக்கெடு முடிந்த முதலாளிகளுக்கு, வழங்கப்பட்ட அபராதத்தில் இருந்து 80 விழுக்காடு முதல் 100 விழுக்காடு வரை தள்ளுபடி வழங்கப்படும் என்று இன்று சொக்ஸோவின் 50 வது பொன்விழா கொண்டாட்டத்துடன் இணைந்து ஒரு மெய்நிகர் உரையில் கூறினார்.

பல ஆண்டுகளாக நிறுவனங்கள் மற்றும் முதலாளிகளின் ஆதரவைப் பாராட்டும் விதமாக இது செய்யப்படுவதாக டாக்டர் முகமது அஸ்மான் கூறினார். சலுகை மற்றும் தள்ளுபடிகள் முதலாளிகளின் நிதிச் சுமையைத் தணிப்பதை நோக்கமாகக் கொண்டுள்ளன என்றும் அவர் கூறினார்.

“கோவிட் -19 தொற்றுநோய்களில் முதலாளிகள் எதிர்கொள்ளும் சிரமங்களை சொக்ஸோ அறிந்திருக்கிறது. தகுதிவாய்ந்த முதலாளிகளை நான் அழைக்கிறேன் என்று டாக்டர் முகமது அஸ்மான் கூறினார். மேலும் பெர்கேசோ போர்ட்டல் மூலம் ஆன்லைனிலும் பதிவு செய்யலாம்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here