உணவகத்தின் முன் நடைபெற்ற தகராறு – மேலும் 2 பேர் கைது

கோலாலம்பூர்: இங்குள்ள பிரிக்ஃபீல்ட்ஸில் உள்ள ஒரு உணவகத்தின் முன் முரட்டுத்தனமாக நடந்து கொண்ட மேலும் இரண்டு ஆண்கள் கைது செய்யப்பட்டுள்ளனர். செவ்வாய்க்கிழமை (மார்ச் 2) மாலை 5.16 மணியளவில் இருவரையும் கைது செய்ததாக பிரிக்ஃபீல்ட்ஸ் ஒ.சி.பி.டி உதவி ஆணையர் அனுவார் ஒமர் தெரிவித்தார்.

தாமான்  ஸ்ரீ செந்தோசாவில் 24 மற்றும் 25 வயதுடைய இருவர் கைது செய்யப்பட்டனர். சந்தேக நபர்கள் இருவருக்கும் முந்தைய குற்றப் பதிவுகள் இல்லை. மேலும் நடவடிக்கைக்காக விசாரணை அதிகாரியிடம் ஒப்படைக்கப்பட்டுள்ளனர் என்று அவர் புதன்கிழமை (மார்ச் 3) தெரிவித்தார்.

இந்த கைதுகளுடன், மொத்த சந்தேக நபர்களின் எண்ணிக்கை ஒன்பது என்று அவர் கூறினார். செவ்வாயன்று பிரிக்ஃபீல்டில் உள்ள ஒரு உணவகத்தின் முன் ஐந்து பேரை போலீசார் கைது செய்தனர். பிப்ரவரி 28 இரவு 10.18 மணிக்கு இந்த சம்பவம் நிகழ்ந்துள்ளது.

எம்.சி.ஓ. இயக்க நடைமுறைகளுக்கு இணங்க உணவகம் ஏற்கனவே மூடப்பட்டதால் சுமார் 12 பேர் கொண்ட குழு உணவு ஆர்டர் செய்ய முடியவில்லை என்று வருத்தப்பட்டதை அடுத்து இந்த சம்பவம் கிளம்பியது.

உணவகத்தில் குறைந்தது 11 தொழிலாளர்கள் இருந்தனர். அதில் மூன்று பேருக்கு பல காயங்கள் ஏற்பட்டன. அங்குள்ள உணவகத்திற்கு வெளியே ஒரு குழு ஆண்கள் கூச்சலிட்டு மேசைகள் மற்றும் நாற்காலிகளை வீசுவதைக் காட்டும் சம்பவத்தின் வீடியோக்கள் சமூக ஊடகங்கள் மற்றும் வாட்ஸ்அப்பில் வைரலாகின.

வழக்கின் தகவல் உள்ளவர்கள் 03-2115 9999 என்ற எண்ணில் போலீசை தொடர்பு கொள்ளுமாறு கேட்டுக் கொள்ளப்படுகிறார்கள்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here