அம்னோவின் முடிவு பெரிய தாக்கத்தை ஏற்படுத்தும்

புத்ராஜெயா: பார்ட்டி பிரிபூமி பெர்சத்து மலேசியா மற்றும் பெரிகாத்தான் நேஷனல் உடனான உறவுகளை நிறுத்த அம்னோ எடுத்த முடிவு எதிர்காலத்தில் எந்தவொரு ஒத்துழைப்பிலும் பெரும் தாக்கங்களை ஏற்படுத்தும். பிப்ரவரி 26 தேதியிட்ட அம்னோ ஜனாதிபதியின் கடிதத்தை நாங்கள் தீவிரமாகப் பார்க்கிறோம்.

கடிதத்தின் உள்ளடக்கங்கள் அம்னோ, பெர்சத்து மற்றும் பெரிகாத்தான் இடையேயான எதிர்கால ஒத்துழைப்பில் கடுமையான தாக்கத்தை ஏற்படுத்தும்.

பெரிகாத்தானில் உள்ள கூட்டாளி கட்சிகளான பாஸ், ஸ்டார், எஸ்ஏபிபி மற்றும் கெராக்கான் ஆகியவற்றுடன் ஒத்துழைப்பை வலுப்படுத்துவதில் பெர்சத்துவை தொடர்ந்து கவனம் செலுத்துவார். இது மக்களின் நலன்களுக்கு நேர்மையான மற்றும் நேர்மையான ஒரு போராட்டத்தை அடிப்படையாகக் கொண்டது என்று பெர்சத்து பொதுச்செயலாளர் டத்தோ ஶ்ரீ  ஹம்சா ஜைனுடின் கூறினார்.

கட்சியின் உச்ச மன்ற கூட்டம் பிப்ரவரி 19 அன்று நடைபெற்றபோது அடுத்த பொதுத் தேர்தலில் பெர்சத்துவுடன் ஒத்துழைக்க வேண்டாம் என்று ஒப்புக் கொண்டதாகக் கூறி, தலைவர் டத்தோ ஶ்ரீ டாக்டர் அஹ்மட் ஜாஹித் ஹமிடி கையெழுத்திட்ட ஒரு கடிதத்தை அம்னோ அனுப்பியிருந்தது.

பெர்சத்து மற்றும் பெரிகாத்தான் தலைவரான டான் ஸ்ரீ முஹிடின் யாசினுக்கு உரையாற்றிய கடிதத்தில், நாடாளுமன்றம் கலைக்கப்படும் வரை அம்னோ பெரிகாத்தான் அரசாங்கத்திற்கு தொடர்ந்து ஆதரவளிப்பார் என்றும் கூறியுள்ளது.

வியாழக்கிழமை அம்னோவின் கடிதம் குறித்து முடிவு செய்ய பெர்சத்து உச்ச மன்றக் கூட்டத்திற்கு முஹைதீன் தலைமை தாங்கினார். முஹிடினின் தலைமையின் கீழ் பெரிகாத்தான் நிர்வாகம் வலுவாக செயல்படுவதாக  என்பது பெர்சத்து கருதுவதாக  ஹம்சா கூறினார்.

கோவிட் -19 தொற்றுநோய் மற்றும் சவாலான பொருளாதாரத்தை கையாள்வதில், அரசாங்கம் திட்டமிட்ட அனைத்தையும் திறம்பட செயல்படுத்த முடியும் என்பதை உறுதிப்படுத்த அரசியல் ஸ்திரத்தன்மை மிக முக்கியமானது.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here