ஜி.இ. 15 இல் எம்.சி.ஏ – பி.என்ஐ ஆதரிக்கும் – டாக்டர் வீ

கோலாலம்பூர்: எம்.சி.ஏ 15 ஆவது பொதுத் தேர்தலில் பாரிசன் நேஷனலுடன் நின்று கூட்டணி அதன் ஒருங்கிணைப்பு பாதையைத் தொடர்வதை உறுதி செய்யும் என்று டத்தோ ஶ்ரீ  டாக்டர் வீ கா சியோங் கூறுகிறார்.

எம்.சி.ஏ தலைவர் கட்சி மற்றவர்களுடன் சேர்ந்து, தேவைப்படும்போது  பல கலாச்சாரவாதம், மிதமான குரல்களை வலுப்படுத்தவும், நாட்டில் இந்த அமைப்பைப் பாதுகாக்கவும் முடியும் என்று அவர் கூறினார். பாரிசன் என்பது எம்.சி.ஏ, அம்னோ மற்றும் எம்.ஐ.சி ஆகியோரால் உருவாக்கப்பட்ட ஒரு அரசியல் கூட்டணி.

அதன் ஸ்தாபனத்திலிருந்து, நாங்கள் புயல்கள் மற்றும் போராட்டங்களை கடந்துவிட்டோம். எப்போதும் மாறிவரும் அரசியல் சூழலில் அனைத்து விதமான பிரச்சினைகளையும் கடந்து வந்திருக்கிறோம். பாரிசான் பின்பற்றும் நடைமுறைகள் மற்றும் பன்முக கலாச்சாரவாதம், மிதமான தன்மை மற்றும் உள்ளடக்கம் ஆகியவை MCA இன் அணுகுமுறைக்கு ஏற்ப உள்ளன.

ஆகையால், வரவிருக்கும் பொதுத் தேர்தலில், பாரிசன் நேஷனல் தனது உள்ளடக்கிய பாதையைத் தொடர்வதை உறுதி செய்வதற்காக எம்.சி.ஏ தொடர்ந்து பாரிசன் நேஷனலுடன் தேர்தலில் நிற்கும் என்று விஸ்மா எம்.சி.ஏவில் ஞாயிற்றுக்கிழமை (மார்ச் 7) கட்சியின் 67 வது ஆண்டு பொதுக் கூட்டத்தைத் தொடக்கி வைத்தபோது அவர் கூறினார்.

அரசியல் வளர்ச்சிக்கு அழுத்தம் கொடுப்பதில் எம்.சி.ஏ எப்போதும் தனது சிறந்ததை அளித்து வருவதாகவும், அரசாங்கத்தில் நல்ல இனங்களுக்கிடையிலான உறவுகளைப் பேணுவதற்கு முஹிப்பாவின் முகவராக தனது பங்கை வகித்ததாகவும் டாக்டர் வீ கூறினார்.

நாங்கள் எதிர்க்கட்சியாக இருந்தபோது, ​​மக்களின் நலன்களைப் பாதுகாப்பதற்காக வழிமுறைகள் மற்றும் சமநிலையை மேம்படுத்துவதில் எங்கள் பங்கை நாங்கள் உறுதி செய்தோம் என்று அவர் கூறினார்.

ஓரங்கட்டப்படுவதைத் தவிர்ப்பதற்காக நாடாளுமன்றத்திலும் மாநில சட்டமன்றங்களிலும் அவர்களின் குரல்கள் கேட்கப்படுவதை உறுதிசெய்ய சீன சமூகத்தின் ஆதரவையும் டாக்டர் வீ அழைத்தார்.

இது சீனர்களைத் தவிர மற்ற அனைத்து இனத்தவர்களும் அரசாங்கத்தில் இருக்கும் சூழ்நிலை இருக்காது என்பதை உறுதி செய்வதற்காகவே.மிஇது சீன சமூகம் நாட்டின் பிரதான அரசியலில் ஓரங்கட்டப்படுவதைத் தடுக்கும் என்று அவர் கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here