அனைத்துலக மகளிர் தினம்: ராணி பெண்களை நேசிக்க, மதிக்க நினைவூட்டினார்

கோலாலம்பூர் (பெர்னாமா): ராஜா பெர்மாய்சுரி அகோங் துங்கு அஸிசா அமினா மைமுனா இஸ்கந்தரியா ஒவ்வொரு பெண்ணையும் ஒரு சிறந்த மற்றும் மகிழ்ச்சியான மனிதராக தன்னை நேசிக்கவும் மதிக்கவும் நினைவூட்டியுள்ளார்.

பெண்கள் தங்கள் உடல் மற்றும் மன ஆரோக்கியத்தையும் அவர்களது குடும்பத்தினரையும் கவனிக்க வேண்டும் என்று அவர் கூறினார். ஏனெனில் ஒரு மகிழ்ச்சியான பெண் தன்னைச் சுற்றியுள்ளவர்களுக்கு மகிழ்ச்சியைப் பரப்ப முடியும்.

வலுவான பெண்கள் கடவுள் பலத்துடன் தங்கள் வழியில் வரும் ஒவ்வொரு சவாலையும் எதிர்கொள்ள முடிகிறது. அதுவே பெண்களை சிறப்புடையவர்களாக ஆக்குகிறது  என்று துங்கு அஜீசா அனைத்துலக மகளிர் தினத்துடன் இணைந்து இஸ்தானா நெகாரா அதிகாரப்பூர்வ முகநூல் கணக்கில் வெளியிடப்பட்ட வீடியோவில் இன்று திங்கள் (மார்ச் 8) இவ்வாறு கூறினார்.

கோவிட் -19 தொற்றுநோய்களின் போது பெண்களின் வலிமை தெளிவாகத் தெரிந்தது என்று அவர் விளக்கினார், இந்த ஆண்டு ‘பெண்கள் சவால்களை எதிர்கொள்ள எழுந்திருங்கள்’ என்ற கருப்பொருளுக்கு ஏற்ப, அவர்கள் எழுந்து எந்த சவாலையும் எதிர்கொள்ள முடிந்தது.

“ஒரு பெண்ணின் வலிமையை நாம் இங்குதான் காண்கிறோம். பல்வேறு சவால்களை எதிர்கொண்ட போதிலும், பெண்கள் இன்னும் எழுந்து நின்று அந்த சவால்களை எதிர்கொள்வதில் வெற்றிபெற முடிகிறது” என்று  அவர் கூறினார்.

சமூகத்தை பாராட்டவும், நேசிக்கவும், மதிக்கவும், பெண்களுடன் மென்மையாகவும் இருக்க வேண்டும் என்றும் அவர் சமூகத்திற்கு அழைப்பு விடுத்தார். – பெர்னாமா

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here