நாடாளுமன்ற உறுப்பினர்கள் சம்பந்தப்பட்ட லஞ்சம் தொடர்பான ஆதாரங்களை ஒப்படைக்கத் தயார்

கோலாலம்பூர்: நாடாளுமன்ற உறுப்பினர்களிடையே குதிரை வர்த்தகம் குறித்த ஊகங்களுக்கு மத்தியில், எதிர்க்கட்சி நாடாளுமன்ற உறுப்பினர்களை வாங்க முயற்சித்ததாகக் கூறப்படும் ஆதாரங்களை மலேசிய ஊழல் தடுப்பு ஆணையத்திடம் (எம்.ஏ.சி.சி) ஒப்படைப்பதாக பி.கே.ஆர் பொதுச்செயலாளர் டத்தோ ஶ்ரீ சைபுதீன் நாசுஷன் இஸ்மாயில் உறுதியளித்துள்ளார்.

ஒரு கூட்டத்தை ஏற்பாடு செய்யுமாறு எம்.ஏ.சி.சி தலைமை ஆணையர் டத்தோ ஶ்ரீ  அசாம் பாக்கிக்கு விரைவில் கடிதம் எழுதுவதாக சைஃபுதீன் கூறினார், கூட்டத்தின் போது கூறப்படும் ஆதாரங்களை ஒப்படைப்பதாகக் கூறினார்.

அவர் ஒத்துழைக்கத் தயாராக இருந்தால், எம்.பி.க்களுக்கு லஞ்சம் கொடுக்கும் முயற்சிகள் எவ்வாறு நடந்து கொண்டிருக்கின்றன என்பதற்கான ஆதாரங்களை நான் தருவேன் என்று திங்களன்று (மார்ச் 8) வணிக சதுக்கத்தில் உள்ள கட்சியின் தலைமையகத்தில் செய்தியாளர் சந்திப்பில் அவர் கூறினார்.

அனைத்துலக மகளிர் தினத்துடன் இணைந்து, துன்பத்தில் இருக்கும் பெண்களுக்கு உதவ கட்சியின் முன்முயற்சியைத் தொடங்க பி.கே.ஆர் தலைவர் டத்தோ ஶ்ரீ  அன்வார் இப்ராஹிம் மற்றும் ஆலோசனைக் குழுவின் தலைவர் டத்தோ ஶ்ரீ  டாக்டர் வான் அஜிசா வான் இஸ்மாயில் ஆகியோருடன் அவர் அங்கு இருந்தார்.

நாடாளுமன் உறுப்பினர்களுக்கு வழங்கப்பட்ட தொகை அல்லது அணுகப்பட்ட நாடாளுமன்ற உறுப்பினர்களின் எண்ணிக்கையையும் வெளியிட சைஃபுதீன் மறுத்துவிட்டார்.

தொகை மற்றும் மற்ற விவரங்கள் எங்கள் பதிவுகளில் உள்ளன. மிக முக்கியமாக எம்.ஏ.சி.சி எவ்வாறு பதிலளிக்கிறது என்பதைப் பார்க்க விரும்புகிறோம். எதுவும் இல்லை என்றால் இதை வேறு பொருத்தமான முறையில் செய்வோம்  என்று அவர் கூறினார்.

ஞாயிற்றுக்கிழமை (மார்ச் 7), செகிஜாங் நாடாளுமன்ற உறுப்பினர் நட்ரா இஸ்மாயில் ஒரு MACC அறிக்கையை பதிவு செய்தார். சிறிது நேரத்திற்குப் பிறகு எம்.ஏ.சி.சி தனது அறிக்கையை ஒரு அறிக்கையில் உறுதிப்படுத்தியது.  நட்ரா தனது செகாமட் கிளை அதிகாரியிடம் சென்று, அவர் தரையை கடக்க விரும்பிய இரண்டு நபர்களால் 10 மில்லியன் லஞ்சம் வழங்கப்பட்டதாக குற்றச்சாட்டு எழுந்தது.

இந்த விவகாரத்தை விசாரித்து பல சாட்சிகளிடமிருந்து வாக்குமூலங்களைப் பெறுவதாகவும் MACC கூறியது. நட்ராவுக்கு  10 மில்லியன் லஞ்சம் வழங்கப்படுவதாக எம்.ஏ.சி.சி தனது அறிக்கையில் கூறியது குழப்பமடைவதாகவும் சைஃபுதீன் கூறினார்.

நட்ரா ஒருபோதும் RM10mil ஐக் குறிப்பிடவில்லை. MACC எங்கிருந்து அந்த உருவத்தைப் பெற்றது?” அவர் கேள்வி எழுப்பினார். “ஓப்ஸ் ஜொகூர்” என்ற பேஸ்புக் பக்கத்தில்  10 மில்லியன் தொகை  குறிப்பிடப்பட்டுள்ளதாக எம்ஏசிசி தனது அறிக்கையில் கூறியிருந்தது.

இதற்கிடையில், சைஃபுதீன் எம்.ஏ.சி.சி யை அரசாங்கத்தால் அரசியல் ஆயுதமாகப் பயன்படுத்த வேண்டாம் என்று வலியுறுத்தினார். மேலும் அறிக்கை தாக்கல் செய்யப்பட்டவுடன் ஒட்டுக்குழு எதிர்ப்பு அமைப்பு விரைவாக விசாரணைகளை மேற்கொள்ள வேண்டும் என்றும் கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here