17 பெண் ஜி.ஆர்.ஓக்கள் உணவக சோதனையின் போது கைது

கோலாலம்பூர்: மவுண்ட் கியாராவின் சோலாரிஸில் உள்ள ஒரு உணவகத்தில் விருந்தினர் உறவு அதிகாரிகளாக (ஜி.ஆர்.ஓ) பணியாற்றி வந்த மொத்தம் 17 வெளிநாட்டு பெண்கள் ஒரு சோதனையைத் தொடர்ந்து தடுத்து வைக்கப்பட்டுள்ளனர்.

கோலாலம்பூர் சிஐடியிலிருந்து ஒரு குழு புதன்கிழமை (மார்ச் 10) இரவு 8 மணியளவில் நடத்திய சோதனையின் போது அவர்களது “பராமரிப்பாளர்” மற்றும் கடையின் மேலாளரும் தடுத்து வைக்கப்பட்டனர்.

வாடிக்கையாளர்களுக்கு “சிறப்பு” சேவைகளை வழங்கும் போது வெளிநாட்டு பெண்கள் மேசையிலிருந்து மேசைக்கு நகர்ந்ததாக போலீசார் தெரிவித்தனர்.

கோலாலம்பூர் சிஐடியின் தலைமை மூத்த உதவி ஆணையர் சைபுல் அன்யுவார் யூசோஃப் கூறுகையில், இந்த சோதனையின்போது GRO களுக்கான பராமரிப்பாளராக அல்லது ‘மம்மி’யாக செயல்பட்ட ஒரு உள்ளூர் பெண் இருப்பதை நாங்கள் கண்டுபிடித்தோம்  என்று வியாழக்கிழமை (மார்ச் 11) தொடர்பு கொண்டபோது அவர் கூறினார்.

தடுத்து வைக்கப்பட்டுள்ள பெண்கள் ஜி.ஆர்.ஓக்கள் தாய்லாந்து, இந்தோனேசியா, வியட்நாம் மற்றும் லாவோஸ் ஆகிய நாடுகளைச் சேர்ந்தவர்கள் என்றும் அவர் கூறினார். விற்பனை ரசீதுகள், ஆடியோ மிக்சர் யூனிட், ஒரு மானிட்டர், ஒரு CPU மற்றும் ஸ்பீக்கர் ஆகியவற்றை நாங்கள் கைப்பற்றினோம்.

பொதுமக்களின் ஒத்துழைப்புக்கு நாங்கள் நன்றி கூறுகிறோம். சட்டவிரோத விஷயங்கள், குறிப்பாக ஒழுக்கக்கேடான செயல்கள் அல்லது பொழுதுபோக்கு நிலையங்களில் செயல்பாடுகள் குறித்த எந்தவொரு தகவலையும் நாங்கள் வரவேற்கிறோம்  என்று அவர் கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here