இன்றைய கோவிட் பாதிப்பில் 11% விழுக்காடு சிறைச்சாலைகள் சம்பந்தப்பட்டது

புத்ராஜெயா: வியாழக்கிழமை (மார்ச் 18) மலேசியாவின் புதிய கோவிட் -19 சம்பவங்களில் 11% க்கும் மேற்பட்டவை சிறைச்சாலைகள் மற்றும் குடியேற்ற தடுப்பு மையங்களுடன் இணைக்கப்பட்ட கொத்துகளிலிருந்து வந்தவை.

தனது தினசரி கோவிட் -19 அறிக்கையில், டாக்டர் நூர் ஹிஷாம் அப்துல்லா, சரவாக், சீரியனில் உள்ள செமுஜா குடியேற்றக் கிடங்கில் வெடித்ததில் இருந்து 99 சம்பவங்கள் வந்ததாகக் கூறினார்.

வியாழக்கிழமை சுமார் 142 வழக்குகள் அல்லது நாட்டின் மொத்தத்தில் 11.7% சம்பவங்கள் சிறைச்சாலைகள் மற்றும் குடியேற்ற தடுப்பு மையங்களுடன் இணைக்கப்பட்டுள்ளன.

இதில் 99 சம்பவங்களைக் கொண்ட செமுஜா குடியேற்றக் கிடங்கு, சிலாங்கூரில் உள்ள பெஞ்சாரா  ஜாலான் ஹரப்பன் கிளஸ்டர் 32 புதிய சம்பவங்கள் உள்ளிட்ட நாட்டில் ஐந்து சிறைக் கொத்துகள் அடங்கும்.

டெமோவில் உள்ள கைதிகள் மீது இலக்கு வைக்கப்பட்ட ஸ்கிரீனிங் பயிற்சியில் இருந்து செமுஜா கிளஸ்டர் கண்டுபிடிக்கப்பட்டது. திரையிடப்பட்ட 584 நபர்களிடமிருந்து 99 பேருக்கு   உறுதி செய்யப்பட்ட தொற்று கண்டறியப்பட்டுள்ளன என்று டாக்டர் நூர் ஹிஷாம் கூறினார்.

வியாழக்கிழமை, மலேசியாவில் மேலும் 1,213 கோவிட் -19 சம்பவங்கள் பதிவாகியுள்ளன. இது நாட்டின் மொத்த உறுதிப்படுத்தப்பட்ட தொற்றுநோய்களை 328,466 ஆகக் கொண்டுள்ளது. ஆறு இறக்குமதி செய்யப்பட்ட தொற்றுநோய்கள், மீதமுள்ளவை உள்ளூர் பரவல்கள்.

352 புதிய வழக்குகள் அல்லது மலேசியாவின் மொத்தத்தில் 29.1% வழக்குகளுடன் சிலாங்கூர் அதிக எண்ணிக்கையிலான வழக்குகளைக் கொண்ட மாநிலமாக இருந்தது.

சரவாக் புதிய நிகழ்வுகளின் அதிகரிப்பு கண்டது. 303 நோய்த்தொற்றுகளைப் பதிவுசெய்தது – இது நாட்டின் மொத்தத்தில் 25% ஆகும். கோவிட் -19 காரணமாக மேலும் மூன்று பேர் இறந்தனர். இதனால் நாட்டின் இறப்பு எண்ணிக்கை 1,223 ஆக உயர்ந்துள்ளது.

இந்த வழக்குகளில் சரவாக் மருத்துவமனை சிபுவில் 59 வயதான ஒரு பெண்ணும், சபாவில் உள்ள மருத்துவமனை குடாட்டில் 82 வயது ஆணும், கிளந்தானில் உள்ள ராஜா பெரெம்புவான் ஜைனாப் II கோத்த பாரு மருத்துவமனையில் 60 வயதான ஒருவரும் சம்பந்தப்பட்டதாக டாக்டர் நூர் ஹிஷாம் தெரிவித்தார். .

வெளியேற்றப்பட்ட 1,503 நோயாளிகள் இருந்தனர், அதாவது நாட்டில் 312,461 பேர் கொரோனா வைரஸிலிருந்து இன்றுவரை மீண்டுள்ளனர். செயலில் உள்ள சம்பவங்களின் எண்ணிக்கை இப்போது 14,782 ஆக குறைந்துள்ளது. மொத்தத்தில், 155 பேர் தற்போது தீவிர சிகிச்சை சிகிச்சையில் உள்ளனர். 54 பேருக்கு வென்டிலேட்டர் ஆதரவு தேவைப்படுகிறது.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here