ஜெட் ஸ்கை சவாரி செய்த ஆடவரின் உடல் கண்டுபிடிப்பு

ஜார்ஜ் டவுன்: பினாங்கு தேசிய பூங்காவில் குரங்கு கடற்கரையில் ஜெட் ஸ்கை சவாரி செய்யும் போது நீரில் மூழ்கி இறந்திருக்கலாம் என்று அஞ்சிய 23 வயது இளைஞரின் சடலம் கண்டுபிடிக்கப்பட்டுள்ளது.

பலியானவரின் சடலம் வெள்ளிக்கிழமை (மார்ச் 19) காலை 10.30 மணியளவில் கடற்கரையிலிருந்து 150 மீட்டர் தொலைவில் கண்டெடுக்கப்பட்டதாக பினாங்கு தீயணைப்பு மற்றும் மீட்புத் துறை (தீயணைப்பு நடவடிக்கை மற்றும் பாதுகாப்பு) அதிகாரி நபிஸ் ஆரிஃப் அப்துல்லா தெரிவித்தார்.

தேடல் மற்றும் மீட்பு நடவடிக்கை வெள்ளிக்கிழமை காலை மேற்பரப்பு தேடல் முறையுடன் தொடர்ந்தது, மொத்தம் ஐந்து படகுகளின் தளவாட வலிமையுடன் என்று அவர் ஒரு அறிக்கையில் தெரிவித்தார். தேடல் பல பகுதிகளாகப் பிரிக்கப்பட்டு, பாதிக்கப்பட்டவர் விழுந்ததாகக் கூறப்படும் இடத்தைச் சுற்றி குவிந்துள்ளது.

மேலதிக நடவடிக்கைகளுக்காக உடல் போலீசாரிடம் ஒப்படைக்கப்பட்டது. காலை 11.20 மணியளவில் பணி முடிந்தது என்று அவர் கூறினார். வியாழக்கிழமை (மார்ச் 18) பிற்பகல் குரங்கு கடற்கரையில் இருந்து ஜெட் ஸ்கை சவாரி செய்யும் போது அந்த நபர் கடலில் விழுந்ததாக நம்பப்படுகிறது.

வியாழக்கிழமை இரவு கடல் ஆக்ரோஷமாக வெள்ளிக்கிழமை காலை தேடல் மற்றும் மீட்பு நடவடிக்கைகள் தொடர்ந்தன.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here