குடிநுழைவுத் துறை: சிங்கப்பூரிலுள்ள மலேசிய தூதரகத்தின் நெரிசல் தீர்க்கப்படும்

கோலாலம்பூர் (பெர்னாமா): சிங்கப்பூரில் உள்ள மலேசிய தூதரகத்தில் ஏற்படும் நெரிசல் தீர்க்கப்படும் என்று குடிநுழைவுத் துறை தெரிவித்துள்ளது.

பாஸ்போர்ட் ஆவணமாக்கல் செயல்முறையை விரைவுபடுத்துவதற்காக அடுத்த வாரம் தொடங்கி தூதகரகத்தில் ராயல் மலேசிய சுங்கத் துறையுடன் இணைந்து எட்டு அதிகாரிகளை நிறுத்துவதாக அதன் இயக்குநர் ஜெனரல் டத்தோ கைருல் டைமி டாவூட் தெரிவித்தார்.

தற்போது, ​​எங்களிடம் ஐந்து பணியாளர்கள் உள்ளனர். மேலும் எட்டு அதிகாரிகள் அவர்களுக்கு உதவ வருவார்கள். நெரிசலைத் தீர்க்க நடவடிக்கை எடுக்கப்பட்டு வருகிறது என்று சனிக்கிழமை      (மார்ச் 20) காலை ஜாலான் இம்பியில் அமலாக்க நடவடிக்கைகளை மேற்பார்வையிட்ட பின்னர் செய்தியாளர்களிடம் பேசிய அவர் கூறினார்.

தூதரகத்தில் நெரிசல் ஏற்பட்டதால் தொழில்நுட்பக் கோளாறு மற்றும் அங்குள்ள பாஸ்போர்ட் அச்சுப்பொறிகளில் ஒன்று சேதமடைந்தது என்று கைருல் டைமி கூறினார்.

பாஸ்போர்ட் விண்ணப்பதாரர்களின் எண்ணிக்கையில்  உயர்வு இருப்பதற்கும் அவர் வருவதற்கு  முன் நியமனம் செய்யவில்லை. நாங்கள் (சிங்கப்பூரில் உள்ள மலேசியர்கள்) தங்கள் பாஸ்போர்ட்டை ஆன்லைனில் புதுப்பிக்குமாறு அறிவுறுத்தியுள்ளோம், ஆனால் அவர்கள் இன்னும் (நடைப்பயணத்தை) தேர்வு செய்கிறார்கள். அவர்கள் வெளியேற முடியாததால் (சிங்கப்பூர்) பணி அனுமதிகளை புதுப்பிக்க விரும்புவோருக்கு நாங்கள் முன்னுரிமை அளிக்கிறோம்.

ஆன்லைன் பாஸ்போர்ட் விண்ணப்பங்கள் நான்கு முதல் ஐந்து வாரங்களுக்குள் செயல்படுத்தப்பட்டு அச்சிடப்படும் என்றார். பழுதுபார்க்கும் பணிகளை மேற்கொள்வதற்காக டேட்டாசோனிக் பெர்ஹாட்டின் ஊழியர்கள் நாட்டிற்குள் நுழைய அனுமதிக்க சிங்கப்பூர் வெளியுறவு அமைச்சகத்தின் ஒப்புதலுக்காக நாங்கள் காத்திருப்பதாக ஒரு அறிக்கையில் தெரிவித்தார். – பெர்னாமா

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here