போதைப்பித்தனான மகனை கைது செய்ய வந்தபோது பாராங் கொண்டு போலீசாரை தடுக்க முயன்ற தாய்

ஈப்போவில் இருந்து 97 கி.மீ தூரத்தில் உள்ள பட்டு குராவில் தனது இரண்டு மகன்களையும் கைது செய்வதிலிருந்து தேசிய போதைப்பொருள் தடுப்பு முகாம் அதிகாரிகளை பாராங் கொண்டு ஒரு  தாய் தடுத்து நிறுத்த முயன்றார். நேற்று  நடந்த சம்பவத்தில் 60 வயதான  இருக்கும் அம்மாதுவுடன்  ஒத்துழைக்க அதிகாரிகள் முயன்றனர்.

18 மற்றும் 20 வயதுடைய இரண்டு மகன்களும் பின்னர் கூரையிலிருந்து தப்பிக்க முயன்றபோது கைது செய்யப்பட்டனர்.

ஏஜென்சியின் மாநில உதவி அமலாக்க இயக்குனர்  ஏ.ருய்பென், இரு சகோதரர்களும் ஹார்ட்கோர் போதைக்கு அடிமையானவர்கள், அவர்கள் முந்தைய நடவடிக்கைகளின் போது கைது செய்யப்பட முடியாமல் போனதாக கூறினார்.

போதைப்பொருள் பாவனையாளர்களை மறுவாழ்வு செய்ய குடும்ப உறுப்பினர்களின் ஒத்துழைப்பு முக்கியம்.அவர்களது குடும்பத்தினர் அவர்களைப் பாதுகாத்தால், போதைப்பொருள் பாவனையிலிருந்து மீள்வது அவர்களுக்கு கடினமானது என்று அவர் கூறினார்.

லாரட், மாடாங் டான் செலாமாவில் இரண்டு நாள் அறுவை சிகிச்சை சனிக்கிழமை தொடங்கியது என்றும் மொத்தம் 36 ஆண் சந்தேக நபர்கள் கைது செய்யப்பட்டுள்ளதாகவும், 45 வயதான போதைப்பொருள் விநியோகஸ்தர் என்றும் ரூபன் கூறினார்.

போதைப்பொருள் விநியோகிப்பாளர் சுமார் 55 கிராம் மருந்துகளுடன் கண்டுபிடிக்கப்பட்டார், இது RM1,000 மதிப்புள்ள மார்பின் என்று நம்பப்படுகிறது.

ஆபத்தான போதைப்பொருள் சட்டத்தின் பிரிவு 39bஇன் கீழ் விசாரிக்க அந்த நபர் போலீசாரிடம் ஒப்படைக்கப்பட்டுள்ளார் என்று அவர் கூறினார்.

16 முதல் 56 வயதுக்குட்பட்ட 35 ஆண்கள், கஞ்சா, மார்பின் மற்றும் சியாபு ஆகியவற்றுக்கு நேர்மறை சோதனை செய்தனர்.அவர்கள் போதைப்பொருள் சார்புச் சட்டத்தின் பிரிவு 3 (1) இன் கீழ் விசாரிக்கப்படுவார்கள் என்று அவர் மேலும் கூறினார்.

 

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here