நிக்கி கேங்: குடிவரவு பணியாளர்களின் ஈடுபாடு குறித்து எந்த அறிக்கையும் இல்லை

கோலாலம்பூர் : தலைமறைவாகி இருக்கும் தொழிலதிபர் டத்தோ ஶ்ரீ நிக்கி லியோ சீன் ஹீ சம்பந்தப்பட்ட வழக்கில் அதன் பணியாளர்களின் தொடர்பு குறித்து குடிநுழைவு துறை இதுவரை ராயல் மலேசியா காவல்துறையிடம் (பி.டி.ஆர்.எம்) எந்த தகவலையும் பெறவில்லை.

அதன் இயக்குநர் ஜெனரல் டத்துக் கைருல் டிசைமி டாவூட் கூறுகையில் “நிக்கி கேங்” ஆல் மேற்கொள்ளப்பட்ட நாட்டின் மிகப்பெரிய பணமோசடி கும்பலில் போலீஸ் பணியாளர்கள் ஈடுபட்டிருப்பதை  அறிய முடிகிறது.

உண்மையில் சம்பந்தப்பட்ட பணியாளர்கள் இருந்தால், நாங்கள் சமரசம் செய்ய மாட்டோம், விசாரணையை முடிக்க அவர்களுக்கு உதவ நாங்கள் பி.டி.ஆர்.எம் உடன் ஒத்துழைக்க தயாராக இருக்கிறோம் என்று புக்கிட் பூச்சோங்கில் ஒரு ஒருங்கிணைந்த நடவடிக்கைக்கு பின்னர், வெள்ளிக்கிழமை (ஏப்ரல் 2)  அவர் கூறினார்.

கடந்த செவ்வாயன்று, போலீஸ் படைத்தலைவர் டான் ஸ்ரீ அப்துல் ஹமீட் படோர் 34 அமலாக்கப் படையினர் ஒழுங்கமைக்கப்பட்ட குற்ற கும்பலுடன் தொடர்பு வைத்திருப்பதாக சந்தேகிக்கப்படுவதை வெளிப்படுத்தினர். லியோவ், 33, இவர் சித்தியா வாக் பூச்சோங்கை தலைமையிடமாகக் கொண்ட Winner Dynasty Group   நிறுவனர் ஆவார்.

 

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here