ஆடியோ கிளப் உண்மை இல்லையென்பதை ஏற்று கொள்ள முடியவில்லை – உள்துறை அமைச்சர்

புத்ராஜெயா: டத்தோ ஶ்ரீ டாக்டர் அஹ்மத் ஜாஹிட் ஹமிடி மற்றும் டத்தோ ஶ்ரீ அன்வார் இப்ராஹிம் போன்ற இரு குரல்களின் கசிந்த ஆடியோ கிளிப்பில் தொலைபேசி உரையாடல்  பிரச்சினையை இரு தலைவர்களும் மறுக்கும்போது எப்படி அது உருவானது என்று உள்துறை அமைச்சர் டத்தோ ஶ்ரீ ஹம்சா ஜைனுடின் தெரிவித்துள்ளார்.

கசிந்த ஆடியோ கிளிப் உண்மையானதல்ல என்று அவர்கள் கூறும்போது (தொலைபேசி) தட்டுவது எப்படி? ஆனால் அது இருந்தால், உரையாடல் ஏன் தட்டப்பட்டது என்பது கேள்வி.

எனக்கு புரியவில்லை, ஆனால் இரு தலைவர்களும் தங்களுக்கு அநீதி இழைக்கப்பட்டுள்ளதாக உணர்ந்தால், அவர்கள் ஒரு போலீஸ் புகாரினை தாக்கல் செய்ய வேண்டும் என்று அவர் திங்களன்று (ஏப்ரல் 12) செய்தியாளர்களிடம் கூறினார்.

அம்னோ தலைவர் மற்றும்  பி.கே.ஆர் தலைவருக்கு இடையில் கூறப்படும் தொலைபேசி உரையாடலைத் தட்டுவது சட்டத்தை மீறுவதா என்று ஹம்ஸாவிடம் கேட்கப்பட்டது. ஏப்ரல் 7 ஆம் தேதி, அஹ்மத் ஜாஹிட் மற்றும் அன்வார் போன்ற இரண்டு குரல்களுக்கு இடையிலான உரையாடலின் ஆடியோ கிளிப் வைரலாகியது.

அம்னோ பொதுச் சபையின் போது ஒரு நல்ல செயல்திறனைக் காட்டியதற்காக ஒருவருக்கொருவர் வாழ்த்துக்கள் மற்றும் நன்றி தெரிவிக்கும் குரல்கள் கேட்கப்படுகின்றன. மேலும் அம்னோ அமைச்சர்கள் ராஜினாமா செய்வதையும், பெரிகாத்தான் நேஷனல் அரசாங்கத்திலிருந்து அம்னோ வெளியேறுவதையும் விவாதித்தனர்.

அன்வருடன் இதுபோன்ற தொலைபேசி உரையாடலை அஹ்மத் ஜாஹிட் மறுத்துள்ளார். கிளிப்பில் உள்ள மற்ற நபர் என்பதையும் அன்வார் மறுத்துள்ளார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here