சமூக ஊடகங்களில் ஊழியர்கள் ‘விரும்புவது’, ‘பின்தொடர்வது’ ஆகியவை குறித்து அமைச்சகம் மறுக்கிறது

பெட்டாலிங் ஜெயா: தகவல் தொடர்பு மற்றும் மல்டிமீடியா அமைச்சக ஊழியர்களுக்கு அதன் அமைச்சர் டத்தோ சைபுதீன் அப்துல்லாவுக்கு  சொந்தமான சமூக ஊடக கணக்குகளை “விரும்புவது”, “பகிர்வது” மற்றும் “பின்பற்றுவது” என்று எந்த அறிவுறுத்தலும் வழங்கப்படவில்லை.

அமைச்சர் அவ்வாறு செய்ய எந்த அறிவுறுத்தலையும் வெளியிடவில்லை என்று அமைச்சகம் புதன்கிழமை (ஏப்ரல் 21) ஒரு அறிக்கையில் தெரிவித்துள்ளது.

இருப்பினும், சமூக ஊடகங்களில் சரியான தகவல்களைப் பகிர்ந்து கொள்ள ஊழியர்கள்  ஊக்குவிக்கப்படுகிறார்கள் என்று அது மேலும் கூறியது. செவ்வாய்க்கிழமை (ஏப்ரல் 20) முகநூலில் வைரலாகிய ஒரு சுற்றறிக்கை வெளியிட அமைச்சகம் மறுத்துவிட்டது. இந்த அறிவுறுத்தல்கள் சைஃபுதீனிடமிருந்து வந்ததாகக் கூறியது.

சைஃபுதீன் மற்றும் துணை அமைச்சர் டத்தோ ஜாஹிடி ஜைனுல் அபிடின் மற்றும் அதன் பொதுச்செயலாளர் டத்தோ ஶ்ரீ முகமது ஆகியோரின் பக்கங்களை பின்பற்றுமாறு அமைச்சக ஊழியர்களுக்கு உத்தரவிடப்பட்டுள்ளதாக இந்த வைரல் பதிவு குற்றம் சாட்டியுள்ளது.

கடந்த மாதம் இந்த அறிவுறுத்தலை வெளியிடுவதற்கான முடிவு அமைச்சகத்திற்குள் ஒரு மூத்த நிர்வாகக் கூட்டத்திற்குப் பிறகு வந்தது என்றும், பிரிவு இயக்குநர்களுக்கு அவர்களின் துணை அதிகாரிகளின் சமூக ஊடகக் கணக்குகளை கண்காணிக்க அறிவுறுத்தல்கள் வழங்கப்பட்டன என்றும் அவர்கள் குற்றம் சாட்டினர்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here