சரவாக்கில் தென்னாப்பிரிக்க மாறுபாட்டின் ஏழு தொற்று சம்பவங்கள் கண்டறியப்பட்டன

கூச்சிங்: கோவிங் -19 தென்னாப்பிரிக்க வைரஸின் பி.1.351 வகையின் ஏழு வழக்குகள் சமீபத்தில் கூச்சிங் மாவட்டத்தில் கண்டுபிடிக்கப்பட்டுள்ளதாக யுனிவர்சிட்டி மலேசியா சரவாக் (யுனிமாஸ்) இன் சுகாதார மற்றும் சமூக மருத்துவ நிறுவனம் (ஐஎச்சிஎம்) தெரிவித்துள்ளது.

ஐ.எச்.சி.எம் இன்று ஒரு அறிக்கையில், அதன் மரபணு வரிசைமுறை பகுப்பாய்வைத் தொடர்ந்து மாறுபாடு கண்டறியப்பட்டது. நாங்கள் வரிசைப்படுத்திய ஆரம்ப வழக்கு (தென்னாப்பிரிக்க மாறுபாட்டின்) ஏப்ரல் 26 ஆம் தேதி                ஆர்டி-பி.சி.ஆரால் சோதனையில் உறுதி செய்யப்பட்டது.  மிகச் சமீபத்திய வழக்கு மே 6 ஆம் தேதி உறுதி செய்யப்பட்டது.

Samarahan மற்றும் சிபுவில் பிலிப்பைன்ஸ் மாறுபாடு அல்லது பி3 வேரியண்ட்டின் கூடுதல் வழக்குகளையும் நாங்கள் கண்டறிந்துள்ளோம் என்று ஐஎச்சிஎம் இயக்குனர் பேராசிரியர் டாக்டர் டேவிட் பெரேரா இன்று ஒரு அறிக்கையில் தெரிவித்துள்ளார்.

வைரஸினால் ஏற்படும் மாற்றங்களைக் கண்டறிய சோதனை மாதிரிகள் மற்றும் மரபணு வரிசைமுறை பகுப்பாய்வுகளை கண்டறிய உதவுகிறது. -பெர்னாமா

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here