குற்ற கும்பலின் விசாரணையை முடிக்க நிக்கி கேங்குடன் இணைக்கப்பட்ட வங்கி கணக்குகளை போலீசார் பரிசீலிக்கின்றனர்

ஜோகூர் பாரு: நிக்கி கேங் ஒழுங்கமைக்கப்பட்ட குற்ற சிண்டிகேட்டுடன் தொடர்புபட்டதாகக் கூறப்படும் பல வங்கிக் கணக்குகளை மறுஆய்வு செய்வதன் மூலம் ஜோகூர் போலீசார் தங்கள் விசாரணை ஆவணங்களை முடிக்கிறார்கள்.

பேங்க் நெகாரா மற்றும் பிற நிதி நிறுவனங்களின் அறிக்கைகளுக்காக அவர்கள் காத்திருப்பதாக மாநில காவல்துறைத் தலைவர் டத்தோ அயோப் கான் மைடின் பிட்சே தெரிவித்தார்.

நிக்கி கேங் ஒரு சிறிய கும்பல் அல்ல, அவற்றின் செயல்பாடு மிகப் பெரியது என்பதால் நிர்வகிக்க வேண்டிய பல விஷயங்கள் உள்ளன.

இது பல்வேறு தனிப்பட்ட கணக்குகள் மற்றும் நிறுவனத்தின் கணக்குகள் சம்பந்தப்பட்ட பரிவர்த்தனைகளை உள்ளடக்கியது என்று திங்களன்று (ஜூன் 7) இங்குள்ள மாநில போலீஸ் தலைமையகத்தில் ஒரு செய்தியாளர் கூட்டத்தில் அவர் கூறினார்.

விசாரணை ஆவணங்கள் நிறைவடைவதற்கு இன்னும் சில காலம் ஆகும் என்று அவர் கூறினார். ஏப்ரல் 9 ம் தேதி, தப்பியோடிய தொழிலதிபர் நிக்கி லியோவின் இரண்டு உடன்பிறப்புகள் உட்பட 14 நபர்கள் பெட்டாலிங் ஜெயா அமர்வு நீதிமன்றத்தில் “கேங் நிக்கி” என்று அழைக்கப்படும் ஒரு ஒழுங்கமைக்கப்பட்ட குற்றவியல் குழுவில் ஈடுபட்டதாக குற்றம் சாட்டப்பட்டனர்.

சிலாங்கூரில் உள்ள செத்தியாவாக் பூச்சோங் தளமாகக் கொண்ட வின்னர் டைனஸ்டி குழுமத்தின் நிறுவனர் லியோவ் 33, மார்ச் 20-28 வரை ஒப் பெலிகன் 3.0 இல் 68 கும்பல் உறுப்பினர்கள் கைது செய்யப்பட்டதை அடுத்து காவல்துறையினரால் தேடப்படும் நபராக இருந்து வருகிறார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here