8 வயது சிறுவனிடம் பாலியல் வன்கொடுமை புரிந்த பாகிஸ்தானிய ஆடவர் மீது குற்றச்சாட்டு

பட்டர்வொர்த்: கடந்த மாதம் எட்டு வயது சிறுவனை சோடோமைஸ் செய்ததாக பாகிஸ்தான் நபர் மீது வெள்ளிக்கிழமை (ஜூன் 11) அமர்வு நீதிமன்றத்தில் குற்றம் சாட்டப்பட்டது. இருப்பினும், மலேசியாவில் உள்ள நீதிபதி நூர் அய்னி யூசோப் முன் அவரிடம் வாசிக்கப்பட்ட குற்றச்சாட்டை அவர் புரிந்து கொள்ளாததால், ஒப்பந்த தொழிலாளி அலி அஸ்கர் 20, என்பவரிடம் எந்த அறிக்கையையும் பதிவு செய்யப்படவில்லை.

மே 27 மதியம் 2 மணியளவில் பெராய் ஜெயாவில் உள்ள ஒரு அடுக்குமாடி குடியிருப்பில் சிறுவன் மீது இயற்கைக்கு மாறான பாலியல் உறவைச் செய்ததாக அவ்வாடவர் மீது குற்றம் சாட்டப்பட்டது. குழந்தைகளுக்கு எதிரான பாலியல் குற்றங்கள் சட்டம் 2017 இன் பிரிவு 14 (a) இன் கீழ் இந்த குற்றச்சாட்டு விதிக்கப்பட்டது, இது 20 ஆண்டுகள் வரை சிறைத்தண்டனையும், குற்றவாளி என நிரூபிக்கப்பட்டால் பிரம்படியும் வழங்கப்படும்.

அரசு தரப்பு சார்பில் துணை அரசு வக்கீல் நூர் ஃபஸ்லியானா அஹ்மட் ஆஜரானார். அதே நேரத்தில் குற்றம் சாட்டப்பட்டவர் குறிப்பிடப்படவில்லை. நீதிமன்றம் குற்றம் சாட்டப்பட்டவர்களுக்கு ஜாமீன் வழங்க அனுமதிக்கவில்லை மற்றும் அடுத்த வழக்கு ஜூலை 19 ஆம் தேதியை நிர்ணயித்தது. ஒரு மொழிபெயர்ப்பாளர் அந்த நபரிடம் குற்றச்சாட்டை தனது சொந்த மொழியில் படிக்கவும் ஏற்பாடு செய்யப்பட்டது.

ஊடக அறிக்கையின்படி, பாதிக்கப்பட்டவரின் தந்தை இந்த சம்பவம் குறித்து போலீஸ் அறிக்கையை பதிவு செய்திருந்தார். அதில் அவரது இளைய மகனை சந்தேகநபர் ஒரு விளையாட்டு மைதானத்தில் பிற்பகல் 2 மணியளவில் அணுகினார். பின்னர் சிறுவனை வலுக்கட்டாயமாக பாலியல் வன்கொடுமை செய்வதற்கு  தனது வாடகை வீட்டிற்கு அழைத்துச் சென்றார். – பெர்னாமா

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here