தீ விபத்தில் 7,000 கோழிகள் மடிந்தன

குவாந்தான்:  ஜாலான் குவாந்தான் – செகாமட் பத்து 8 இல்  எல்.கே.பி.பி கோல்ட்கிஸ்டுக்கு சொந்தமான கோழி வளர்ப்பு மையத்தில் இன்று (ஜூன் 19) காலை இங்குள்ள ஏற்பட்ட தீ விபத்தில் சுமார் 7,000 கோழிகள் மடிந்தன.

நிறுவன ஊழியர் முகமட் அஃபெண்டி கமருல்சமான் 33, காலை 6 மணியளவில் கடமையில் இருந்த பாதுகாவலர்கள் மட்டுமே இருந்தபோது தீ விபத்து ஏற்பட்டதாகவும், அங்குள்ள 24 கோழி கூப்களில் (கூண்டில்) ஒன்று சம்பந்தப்பட்டதாகவும் கூறினார்.

காலை 6.30 மணிக்கு அந்த இடத்திற்கு வந்த தீயணைப்பு வீரர்கள் 3,000 கோழிகளை  காப்பாற்ற முடிந்தது. மேலும் மற்ற கூப்புகளுக்கு தீ பரவாமல் கட்டுப்படுத்த முடிந்தது என்று அவர் இன்று தொடர்பு கொண்டபோது கூறினார். 20 ஆண்டுகளுக்கு முன்பு இந்த மையம் செயல்படத் தொடங்கியதிலிருந்து இது இரண்டாவது சம்பவம் என்று புரிந்து கொள்ளப்பட்டதாக முகமட் அஃபெண்டி கூறினார், ஆனால் முந்தைய தீ வெற்று கூப்புகளை மட்டுமே உள்ளடக்கியது.

இதற்கிடையில், இங்குள்ள தாமான் தாஸ் தீயணைப்பு மற்றும் மீட்பு நிலையத்தைச் சேர்ந்த 16 அதிகாரிகள் மற்றும் பணியாளர்களுடன் இரண்டு தீயணைப்பு இயந்திரங்கள் இருப்பதாகவும், சினி, பெக்கான் சம்பவ இடத்திற்கு விரைந்ததாகவும் பஹாங் தீயணைப்பு மற்றும் மீட்புத் துறை உதவி இயக்குநர் இஸ்மாயில் அப்துல் கானி தெரிவித்தார். அரை மணி நேரத்திற்குள் தீ கட்டுக்குள் கொண்டு வரப்பட்டது. தீ விபத்துக்கான காரணம் இன்னும் விசாரணையில் உள்ளது. – பெர்னாமா

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here