தடுப்புக்காவலில் இருந்த ஆடவர் வலிப்பு நோய் காரணமாக மரணம்

கோத்தா பாரு காவல் நிலைய தடுப்புக்காவலில் இருந்த கைதிக்கு வலிப்பு  ஏற்பட்டதால் ராஜா பெரெம்புவான் ஜைனாப் II மருத்துவமனையில் (HRPZ II) சேர்க்கப்பட்டவர் சிகிச்சை பலனளிக்காமல் இன்று உயிரிழந்தார்.

வீட்டற்ற அந்த நபர் சிகிச்சை பெற்றுக்கொண்டிருந்தபோது மூளையில் இரத்தப்போக்கு காரணமாக இறந்துவிட்டார் என்று நம்பப்படுகிறது. கிளந்தான் மாநில துணை போலீஸ் தலைவர் எஸ்.ஏ.சி அப்துல்லா முகமது பியா கூறுகையில், அவருக்கு வலிப்பு ஏற்பட்டது. பின்னர் அந்த நபர் சிகிச்சைக்காக HRPZ II க்கு கொண்டு செல்லப்பட்டார். ஆனால் இரவு 7.50 மணிக்கு இறந்துவிட்டதாக தெரிவிக்கப்பட்டது.

பிரேத பரிசோதனை படி, வெளிப்புற காயங்கள் இல்லாமல் மூளையில் இரத்தப்போக்கு காரணமாக அந்த நபர் இறந்துவிட்டார். உண்மையில், ஆரம்ப விசாரணையில் அவருக்கு வலிப்பு நோயால் பாதிக்கப்பட்டுள்ளதாகக் காட்டியது என்று அப்துல்லா இன்று Kampung Pulau Tukang Dollah, Pengkalan Chepa மேம்படுத்தப்பட்ட இயக்கக் கட்டுப்பாட்டு ஒழுங்கு (EMCO) பகுதியை ஆய்வு செய்த பின்னர் செய்தியாளர்களிடம் கூறினார்.

இங்குள்ள பெரிங்காட் மாவட்டத்தைச் சேர்ந்த கம்போங் பெச்சா முலாங்கைச் சேர்ந்த நபர், ஆபத்தான ஆயுதம் வைத்திருந்ததற்காக ஜூன் 22 ஆம் தேதி இங்குள்ள ஜாலான் மாஜூவில் போலீசாரால் கைது செய்யப்பட்டார்.

பொதுமக்களிடமிருந்து புகார்களைப் பெற்ற பின்னர் போலீசார் அந்த நபரை கைது செய்தனர். மேலும் அவர் தன்னுடன் பேசிக் கொண்டிருந்தபோது அவர் வீடு இல்லாமல்  நிலையற்றவராகத் தெரிந்தார்.

வெடிக்கும் பொருட்கள் மற்றும் தாக்குதல் ஆயுதங்கள் சட்டம் 1958 இன் பிரிவு 6 (1) இன் கீழ் அந்த நபர் தடுத்து வைக்கப்பட்டுள்ளதாகவும் அவர் கூறினார். ஒரு குற்றவியல் பதிவைக் கொண்ட நபர் அதே சட்டத்தின் பிரிவு 6 (1) மற்றும் தண்டனைச் சட்டத்தின் பிரிவு 411 ஆகியவற்றின் கீழ் தண்டிக்கப்பட்டார் என்று அவர் கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here