மலைச்சரிவில் டிராக்டர் வழுக்கி விழுந்து அந்நியத் தொழிலாளி பலி

சிரம்பான்: இங்கிருந்து 40 கி.மீ தூரத்தில் உள்ள ஒரு விவசாய பண்ணையில் நடந்த சம்பவத்தின் போது  ஒரு மலையடிவாரத்தில் சறுக்கி விழுந்த டிராக்டரில் இருந்து பங்களாதேஷ் நபர் கொல்லப்பட்டார். 27).

ஜெலெபு மாவட்ட காவல்துறைத் தலைவர் டி.எஸ்.பி மஸ்லான் உடின் கூறுகையில் இன்று காலை ஜாலான் கோலா கிளவாங் / கெந்திங் பெராஸில் சம்பவ இடத்தில் இறந்து கிடந்தார் என்று கூறினார். மேலும் இந்த சம்பவம் தொடர்பாக பாதிக்கப்பட்ட மேலாளரிடமிருந்து போலீசாருக்கு அறிக்கை கிடைத்தது என்றும் கூறினார். முதற்கட்ட விசாரணையில், பாதிக்கப்பட்ட இடத்திற்கு டிராக்டரின் பின்புறம் விவசாய இடத்திற்கு செல்லும் வழியில் ஒரு மலைப்பாதை பாதையில் பூச்சிக்கொல்லியை தெளிப்பது கண்டறியப்பட்டது.

இருப்பினும், சாய்வில் செல்லும்போது டிராக்டரின் இயந்திரம் ஸ்தம்பித்தது மற்றும் இயந்திரம் கீழ்நோக்கி உருண்டது. அதே நேரத்தில், பாதிக்கப்பட்டவர் தன்னைக் காப்பாற்றுவதற்காக வெளியே குதித்தார். ஆனால் வரவிருக்கும் டிராக்டரைத் தவிர்க்க முடியவில்லை. பாதிக்கப்பட்டவர் தலையிலும் உடலிலும் பலத்த காயம் அடைந்து சம்பவ இடத்திலேயே உயிரிழந்தார். 33 வயதான மலேசிய டிராக்டர் டிரைவர் காயமடையவில்லை என்று அவர் ஒரு அறிக்கையில் தெரிவித்துள்ளார்.

பாதிக்கப்பட்டவரின் உடல் திங்கள்கிழமை (ஜூன் 28) பிரேத பரிசோதனைக்காக ஜெலெபு மருத்துவமனைக்கு அனுப்பப்படும் என்றும் சாலை போக்குவரத்து சட்டம் 1987 இன் பிரிவு 41 (1) இன் கீழ் வழக்கு விசாரிக்கப்பட்டு வருவதாகவும் டிஎஸ்பி மஸ்லான் கூறினார். – பெர்னாமா

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here