கம்போங் பாரு ஆயர் பனாஸ் பிபிஆர் பிளாக் சி படிக்கட்டுகளில் முள்வேலி

கோலாலம்பூர்: கம்போங் பாரு ஆயர் பனாஸ் மக்கள் வீட்டுவசதி திட்டம் (பிபிஆர்) வீட்டின் பிளாக் சி, படிக்கட்டுகளில் முள்வேலி நிறுவப்பட்டது. அவசரகால சூழ்நிலையில் குடியிருப்பாளர்கள் கவலைப்படுவதால், படிக்கட்டில் முள்வேலியின் படங்கள் பரவியபோது குழப்பம் ஏற்பட்டதாக வாங்சா மஜு மாவட்ட காவல்துறைத் தலைவர் ஆஷாரி அபு சமா தெரிவித்தார்.

இஎம்சிஓ இந்த பிளாக்கில் செயல்படுத்தப்படுகிறது. ஏனென்றால் மற்ற பிளாக்குகள் குறைவான ஆபத்தானவை என்று கண்டறியப்பட்டுள்ளது. மலேசிய ஆயுதப்படைகளுடன் (ஏடிஎம்) காவல்துறையினர் சேர்ந்து தடுப்பின் படிக்கட்டுகளில் முள்வேலி ஒன்றை நிறுவியுள்ளனர்.

முட்கம்பியை நிறுவுவது இஎம்சிஓ ஒருங்கிணைப்புக் கூட்டத்தில் ஒப்புக் கொள்ளப்பட்ட பின்னர் செய்யப்பட்டது. இது தீயணைப்புத் துறையினரும் கலந்து கொண்டனர் என்று அவர் சனிக்கிழமை ஒரு அறிக்கையில் தெரிவித்தார். எந்தவொரு அவசர காலத்திலும் தடுப்பிலிருந்து வெளியேறும் நோக்கத்திற்காக இந்த பிளாக்கில் வசிப்பவர்கள் பயன்படுத்தக்கூடிய பிற வழிகள் உள்ளன என்று அவர் கூறினார்.

காவல்துறை  எப்போதும் முன்னெச்சரிக்கை நடவடிக்கைகளை எடுத்து வருகின்றன, மேலும் எந்தவொரு நிகழ்வையும் எதிர்கொள்ள தயாராக உள்ளன. அவசரநிலை ஏற்பட்டால், ஒரு குறுகிய காலத்தில் முள்வேலியை திறக்க முடியும்,” என்று அவர் கூறினார். அவரைப் பொறுத்தவரை, தற்போதைய நிலைமையை கண்காணிக்க காவல்துறை மற்றும் மலேசிய ஆயுதப்படை போலீசார் அங்கு இருப்பர். மக்கள் பயத்தை எழுப்பும் எந்தவொரு தகவலையும் பரப்ப வேண்டாம் என்று மக்களுக்கு அறிவுறுத்தப்படுகிறது.

காவல்துறை எப்போதும் சமூகத்தின் பாதுகாப்பு மற்றும் நல்வாழ்வுக்கு முன்னுரிமை அளிக்கிறது என்று அவர் கூறினார். முன்னதாக, கம்போங்  பாரு ஆயர் பனாஸ் மக்கள் வீட்டுவசதி திட்டத்தில் (பிபிஆர்) ஒரு தொகுதியின் படிக்கட்டுகளில் கம்பி நிறுவப்பட்டிருப்பது குறித்து சமூக ஊடகங்களில் பரவியது. அவசரகால சூழ்நிலையில் ஆபத்தான குடியிருப்பாளர்களுக்கு இந்த நடவடிக்கை நெட்டிசன்கள் கூறினர்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here