மலேசிய மாதுவான சோங் லண்டனில் கொலை செய்யப்பட்டதன் தொடர்பில் பெண் மீது கொலை குற்றச்சாட்டு

மலேசியாவில் பிறந்த 67 வயதான லண்டன் ஓய்வூதியதாரர் கொலை செய்யப்பட்டதாக ஒரு பெண் மீது குற்றம் சாட்டப்பட்டுள்ளது. அவரது உடல் பிரபல சுற்றுலா  டெவோன் விடுமுறை இடத்தில் காடுகளில் கண்டெடுக்கப்பட்டது. பிரிட்டிஷ் செய்தி அறிக்கையின்படி, டெபோரா என்று நண்பர்களுக்குத் தெரிந்த சோங் மீ குயனின் உடல் ஜூன் 27 அன்று டெவோனின் சல்கோம்பில் கண்டுபிடிக்கப்பட்டது.

ஜூன் 11 அன்று அவர் வெம்ப்லியில் உள்ள தனது வீட்டிலிருந்து காணாமல் போனதாகக் கூறப்பட்டது. மேலும் அவரது மரணம் ஆரம்பத்தில் விவரிக்கப்படாததாக கருதப்பட்டது. ஆனால் ஜூலை 6 ஆம் தேதி, ஒரு கொலை விசாரணையாக தொடங்கப்பட்டது. வடமேற்கு லண்டனின் ப்ரெண்டில் உள்ள ப்ரொண்டெஸ்பரி பூங்காவைச் சேர்ந்த ஜென்னா மிட்செல் (36) அன்று மாலை கொலை சந்தேகத்தின் பேரில் கைது செய்யப்பட்டார்.

மிட்செல் சனிக்கிழமை வில்லெஸ்டன் மாஜிஸ்திரேட் நீதிமன்றத்தில் ஆஜரானார், இது சோங் கொலை குற்றச்சாட்டுக்கு உட்பட்டது என்று அறிக்கைகள் தெரிவிக்கின்றன.ஓய்வூதியதாரர் முதலில் மலேசியாவைச் சேர்ந்தவர். ஆனால் வெம்ப்லியில் 30 ஆண்டுகளுக்கும் மேலாக வசித்து வந்தார்.

அவரது மரணத்திற்கான காரணம் இன்னும் கண்டறியப்படவில்லை என்றும், வடமேற்கு லண்டனில் உள்ள இரண்டு வீடுகளிலும், சால்கோம்பில் உள்ள வனப்பகுதிகளிலும் குற்றக் காட்சிகள் உள்ளன என்று போலீசார் தெரிவித்தனர்.

வரும் நாட்களில்  தேடல்கள் தொடர வாய்ப்புள்ளது என்று ஒரு பெருநகர காவல்துறை செய்தித் தொடர்பாளர் தெரிவித்தார். சோங்கின் குடும்பத்திற்கு, சிறப்பு பயிற்சி பெற்ற அதிகாரிகளால் பாதுகாப்பு வழங்கப்பட்டு வருகிறது. மிட்செல் ஜூலை 13 ஆம் தேதி ஓல்ட் பெய்லி நீதிமன்றத்தில் ஆஜர்படுத்தப்பட உள்ளார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here