பூமியை அப்பளம் போல் அடித்து நொறுக்கி விடுவார்கள்

வேற்றுக் கிரக வாசிகளுடன் போரிட முடியாது –  UFO நிபுணர்

UFO நிபுணரான நிக் போப் என்பவர் வேற்று கிரக வாசிகள் குறித்து கூறுகையில், இந்த பிரபஞ்சம் சுமார் 14 பில்லியன் ஆண்டுகள் பழமையானது. மனிதகுலத்தைத் தவிர வேறு பல நாகரிகங்களும் இருக்கலாம். அவை நம்மை விட பழையவை. தொழில்நுட்பத்தைப் பொறுத்தவரை நாம் முன்னேறிய விதத்தை பார்க்கும் போது, அவை நம்மைவிட எவ்வளவு தூரம் முன்னேறியிருக்க வேண்டும் என்று கற்பனை செய்து பாருங்கள் என்கிறார்

நிக் போப் பாதுகாப்பு அமைச்சகத்திற்கான ஏலியன்கள் தொடர்பான ஆய்வுகளை மேற்கொண்டுள்ளார். பிரிட்டிஷ் அரசாங்கத்திற்காக யுஎஃப்ஒக்களை ஆராயும் பணியை அவர் மேற்கொண்டுள்ளார். இந்த மாத தொடக்கத்தில் யுஎஃப்ஒக்கள் குறித்து அமெரிக்க ஸ்பூக்ஸ் ஒரு அறிக்கையை வெளியிட்டது. அதில் 2004 முதல், அமெரிக்க இராணுவ விமானிகள் அடையாளம் தெரியாத பொருட்களை வான் பரப்பில் 143 முறை பார்த்ததாகக் கூறியுள்ளனர். இது வேற்று கிரக வாசிகளின் படையெடுப்பின் சாத்தியத்தை அதிகரிக்கிறது மேலும், இது அமெரிக்க இராணுவத்திற்கு அச்சுறுத்தலை ஏற்படுத்தும் என கூறியுள்ளது.

வேற்று கிரக வாசிகளின் ஆயுத தொழில்நுட்பம்

தி சன்’ அறிக்கையின்படி, நிக் போப், வேற்று கிரகவாசிகளின் ஆயுதங்களின் தொழில்நுட்பம், என்பது நமது நுட்பங்களை விட, மிக மிக நவீனமானது. அவர்கள் லட்சக்கணக்கான ஆண்டுகளாக அதை உருவாக்கி வருவதால், அதன் அருகில் கூட செல்ல முடியாத அளவிற்கு அதி நவீனமானது.

மனிதர்களால் போரட முடியுமா

யுஎஃப்ஒ நிபுணர் நிக் போப் இது பற்றி கூறுகையில், வேற்று கிரகங்களிலிருந்து வரும் உயிரினங்கள் நம்மைத் தாக்கினால், மனிதர்கள் அவர்களுடன் போட்டியிடுவது சாத்தியமில்லை என கூறுகிறார்.

ஏலியன்ஸ் வந்தால், அப்பளத்தை உட்டைப்பது போல் பூமியை உடைத்து விடுவார்கள்’

யுஎஃப்ஒ நிபுணர் (UFO Expert) நிக் போப், மற்ற கிரகங்களிலிருந்து வெளிநாட்டினர் பூமியை ஆக்கிரமிக்க வந்திருந்தால், மனிதர்கள் அவர்களிடமிருந்து தப்பிக்க வாய்ப்பில்லை என்று கூறியுள்ளார். வேற்றுக்கிரகவாசிகள், பூமியை அப்பளம் போல் உடைத்து விடுவர்கள் என அவர் எச்சரிக்கிறார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here