ஆதரவற்றோர் இல்லத்தில் இருக்கும் 11 வயது சிறுமியை பாலியல் பலாத்காரம் செய்ததாக 42 வயதான இல்லத்தின் உதவியாளர் மீது குற்றச்சாட்டு

குற்றஞ்சாட்டப்பட்டவர் மே மாதம் நீதிமன்றம் அழைத்து வரப்பட்டபோது

ஜோகூர் பாரு: இந்த ஆண்டு மே மாதம் ஆதரவற்ற  இல்லத்தை சேர்ந்த 11 வயது சிறுமையை பாலியல் பலாத்காரம் செய்தது உள்ளிட்ட நான்கு குற்றச்சாட்டுகளுக்கு 42 வயது சம்பந்தப்பட்ட இல்லத்தின் உதவியாளர் குற்றவாளி அல்லர் என்றார். எவ்வாறாயினும், குற்றம் சாட்டப்பட்டவர் செஷன்ஸ் நீதிபதி வான் முகமட் நோரிஷாம் வான் யாகோப் முன்னிலையில் வாசித்த பிறகு  குற்றவாளி அல்லர் என்று மறுத்தார்.

குற்றப்பத்திரிகையின்படி, குற்றவாளி பாலியல் பலாத்காரம் செய்வதற்கு முன்பு பாதிக்கப்பட்டவரின் மார்பு, அந்தரங்க பகுதியை தொட்டு முத்தமிட்டு பாலியல் வன்கொடுமை செய்தார். குற்றம் சாட்டப்பட்டவர் மீது குழந்தைகள் மீதான பாலியல் குற்றங்கள் சட்டம் 2017 பிரிவு 14 (a) இன் கீழ் மூன்று முறை குற்றம் சாட்டப்பட்டது, இது 20 ஆண்டுகள் வரை சிறைத்தண்டனை மற்றும் பிரம்படி வழங்கப்படும்.

நான்காவது குற்றச்சாட்டு குற்றவாளிக்கு எதிராக பாலியல் பலாத்காரம் செய்ததற்காக தண்டனைச் சட்டத்தின் பிரிவு 376 (2) (இ) இன் கீழ், குற்றம் நிரூபிக்கப்பட்டவுடன் 30 ஆண்டுகள் வரை சிறைத்தண்டனை மற்றும் பிரம்படி வழங்கப்படும்.

இந்த ஆண்டு மே மாதம் ஜோகூர் பாருவில் உள்ள ஒரு ஆதரவற்றோர் இல்லத்தில் இந்த குற்றம் நடந்ததாக கூறப்படுகிறது. பிரதி அரசு வழக்கறிஞர் சான் சூன் யூவால் வழக்குத் தொடரப்பட்டது. குற்றம் சாட்டப்பட்டவர் இன்று நீதிமன்றம் வரவில்லை. குற்றம் சாட்டப்பட்டவருக்கு ஜாமீன் வழங்கக் கூடாது என்று சான் நீதிமன்றத்தை கோரியிருந்தார். ஏனெனில் அவர் குற்றவியல் நம்பிக்கை மீறல் மற்றும் ஆதரவற்றோர் இல்லத்தில்  இருக்கும் பாதிக்கப்பட்டவருக்கு துன்புறுத்தல் மற்றும் அச்சத்தை ஏற்படுத்தும் அபாயம் உள்ளது.

குற்றம் சாட்டப்பட்டவர், தனக்கு இரண்டு குழந்தைகள் இருப்பதால் அவருக்கு ஜாமீன் வழங்குமாறு கோரினார். குற்றம் சாட்டப்பட்டவருக்கு ஜாமீன் வழங்க வேண்டாம் என்று நீதிமன்றம் முடிவு செய்ததோடு மற்றும் வழக்கின் அடுத்த குறிப்புக்கு செப்டம்பர் 22 ஐ அமைத்தது. இங்குள்ள நகரப் பகுதிக்கு அருகிலுள்ள ஆதரவற்றோர் இல்லத்தில் 11 வயது சிறுமியை பாலியல் பலாத்காரம் செய்ததாக 42 வயதான ஒருவரை போலீசார் கைது செய்ததாக முன்பு தகவல் வெளியானது.

ஜோகூர் பாரு தெற்கு OCPD உதவி ஆணையர் முகமட் பட்ஸ்லி முகமட் ஜெய்ன், இந்த சம்பவத்தை சனிக்கிழமை (ஜூலை 24) பிற்பகல் 3.17 மணியளவில் போலீசாருக்கு அறிவிக்கப்பட்டதாக கூறினார். ஆதரவற்றோர் இல்லத்தில் உதவியாளராக பணிபுரியும் சந்தேக நபர், ஞாயிற்றுக்கிழமை (ஜூலை 25) இரவு 9 மணியளவில் இங்குள்ள தாமான் ஸ்ரீ தேப்ராவில் உள்ள ஒரு வீட்டில் போலீஸாரால் கைது செய்யப்பட்டதாகத் தெரிகிறது.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here