சைபர்ஜெயாவில் விஷ வாயுவை சுவாசித்த இரண்டு இந்திய நாட்டு பிரஜைகள் மரணம்

சைபர்ஜெயாவில்  பெர்சியரான் எஸ்பி 3 இல் இன்று  கேபிள்களை நிறுவும் போது விஷ வாயுவை சுவாசித்த  இரண்டு இந்திய நாட்டு பிரஜைகள் இறந்தனர்.

பிற்பகல் 1 மணியளவில், பாதிக்கப்பட்ட இரண்டு பேர் கேசவன் மாதரசன் 30, மற்றும் சைலு மக்காலா 40 இருவரும் மற்ற ஐந்து சகாக்களுடன் அந்த இடத்தில் வேலை செய்து கொண்டிருந்தனர். அவர்களுக்கு மூச்சுத் திணறல் ஏற்பட்டு மயங்கி விழுந்ததாகக் கூறப்படுகிறது.

சிலாங்கூர் தீயணைப்பு மற்றும் மீட்பு துறை உதவி இயக்குனர் (செயல்பாடுகள்) ஹபீஷாம் முகமது நூர், 12 மீ ஆழத்தில் துளையில் வேலை செய்தவர்கள், நச்சு வாயு உள்ளிழுத்ததால் சம்பவ இடத்திலேயே உயிரிழந்தனர் என்று கூறினார்.

ஷா ஆலம் அபாயகரமான பொருட்கள் பிரிவு (ஹஸ்மத்) குழுவின் உறுப்பினர்கள் முறையே மாலை 4.30 மற்றும் மாலை 5 மணிக்கு இரண்டு பேரின் உடல்களும் துளையிலிருந்து வெற்றிகரமாக அகற்றப்பட்டன என்று அவர் சம்பவ இடத்தில் சந்தித்தபோது கூறினார்.

சைபர்ஜெயா தீயணைப்பு மற்றும் மீட்பு நிலையத்திலிருந்து மொத்தம் 20 பணியாளர்களும், ஷா ஆலாமில் இருந்து ஒரு ஹஸ்மத் குழுவும் மதியம் 2 மணிக்கு அவசர அழைப்பைப் பெற்று சம்பவ இடத்திற்கு விரைந்ததாக அவர் கூறினார்.

துளைக்குள் எரிவாயு இருப்பதை ஹஸ்மத் பணியாளர்கள் உறுதி செய்தனர். மீட்புப் பணியாளர்கள் பாதிக்கப்பட்ட இருவரையும் வெளியேற்றுவதற்கு முன் காற்று மற்றும் எரிவாயு உள்ளடக்கங்களை ஆய்வு செய்தனர் என்று அவர் கூறினார்.

பிரேத பரிசோதனைக்காக உடல்கள் செர்டாங் மருத்துவமனைக்கு கொண்டு செல்லப்பட்டதாக அவர் கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here