இரு வாரங்களில் 265 பேர் டெல்தா தொற்றினால் பாதிப்பு

இரண்டு வாரங்களில் கோவிட் -19 மாறுபட்ட தொற்றுநோயான டெல்தா  சம்பந்தப்பட்ட மொத்தம் 265 தொற்றுகள் கண்டறியப்பட்டுள்ளன என்று சுகாதார தலைமை  இயக்குநர் டாக்டர் நூர் ஹிஷாம் அப்துல்லா கூறுகிறார்.

டெல்தா மாறுபாடு அதிக தொற்று விகிதத்தைக் கொண்டுள்ளது என்றும் கடந்த ஆண்டு தொற்றுநோயைத் தூண்டிய அசல் வைரஸுடன் ஒப்பிடும்போது இது அதிகம் என்றார். மிக சமீபத்தில், டெல்தா மாறுபாடு இப்போது தொற்றுகள் அதிகரிப்பைக் காணும் சரவாகில் ஆதிக்கம் செலுத்துகிறது என்றார்.

முகநூல் பதிவில், சமீபத்திய தொற்றுகளின் கலவையின் மாறுபாடுகள் (VOC) மற்றும் அதன் தொடர்புடைய வகைகள் (VOI) சம்பந்தப்பட்ட மொத்த நோய்த்தொற்றுகளின் எண்ணிக்கையை 1,221 ஆகக் கொண்டு வருவதாக நூர் ஹிஷாம் கூறினார். அந்த எண்ணிக்கையில், 1,201 – VOC வழக்குகள் மற்றும்  VOI. – 20  தொற்றுகள் என்றார்.

VOC களில், டெல்தா மாறுபாடு, பீட்டா (209) மற்றும் ஆல்பா (14) ஆகிய 978 தொற்றுகளில் சம்பந்தப்பட்டதாக நூர் ஹிஷாம் கூறினார். VOI களைப் பொறுத்தவரை, 13 தீட்டா மாறுபாடு, கப்பா (4) மற்றும் ஈடா (3) ஆகியவை அடங்கும்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here