டிரெய்லர் மோதி மருத்துவ உதவியாளர் மரணம்: ஆம்புலன்சில் சிகிச்சைக்கு அழைத்து செல்லப்பட்ட மூவருக்கு காயம்

சிம்பாங் ரெங்கம்: இங்குள்ள மாச்சாப் அருகே ஜாலான் ஜோகூர் பாரு- ஆயர்  ஹித்தாமின் KM77 இல் டிரெய்லர் மீது ஆம்புலன்ஸ் மோதியதில் மருத்துவ உதவியாளர் இறந்தார். பாதிக்கப்பட்ட Aidil Hamidun, 27 சம்பவ இடத்திலேயே உயிரிழந்ததாக Kluang OCPD  Low Hang Seng தெரிவித்தார்.

செவ்வாய்க்கிழமை (செப்டம்பர் 7) இரவு 8.20 மணியளவில் இந்த சம்பவம் நடந்தபோது, ​​ஆம்புலன்ஸ் சிம்பாங் ரெங்காத்தில் இருந்து மாச்சாப் நோக்கி சென்று கொண்டிருப்பதாக அவர் மேலும் கூறினார்.

சம்பவத்தின்போது  SK  ஸ்ரீ மாச்சாப் அருகே நடந்த மற்றொரு சாலை விபத்தில் சிக்கி இருந்த இரண்டு சகோதரிகளையும் அவர்களது பாதுகாவலரையும் சிகிச்சைக்காக மருத்துவமனைக்கு அழைத்துச் செல்ல ஆம்புலன்ஸ் உதவி செய்து கொண்டிருந்தது.

டிரெய்லர்  இடது பின்பக்க டயர் ஆம்புலன்சை தாக்கியது. டிரெய்லர் சிம்பாங் ரெங்காமில் உள்ள ஒரு பட்டறைக்குள் நுழைய வலதுபுறம் திரும்பியது. மேலும் கட்டுப்பாட்டை இழந்து விட்டது  என்று அவர் புதன்கிழமை (செப்டம்பர் 8) கூறினார்.

ஆம்புலன்ஸ் ஓட்டுநர் ஓத்மான் கஃபான் 50, ட்ரெய்லர் ஓட்டுநர் காயமின்றி இருந்தபோது நூர்ஸ்யஹிரா ஹாலன் 24 நூர் சய்தா ஹாலன் 18, மற்றும் அவர்களின் பாதுகாவலர் சுகிமான் ஹசன் 59 ஆகியோர் காயமடைந்தனர். அவர்கள் சிகிச்சைக்காக குளுவாங்கில் உள்ள Enche Besar Hajjah Khalsom மருத்துவமனைக்கு கொண்டு செல்லப்பட்டனர் என்று அவர் கூறினார். சாலை போக்குவரத்து சட்டம் 1987 பிரிவு 41 (1) ன் கீழ் இந்த வழக்கு விசாரிக்கப்படுகிறது.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here