போலீஸ் காரின் மேல் நின்று அரிவாளை சுற்றிய ஆடவருக்கு 4 நாட்கள் போலீஸ் தடுப்புக்காவல் விதித்தது நீதிமன்றம்

கோலாலம்பூர்: நேற்று (செப்.8) கோப்பெங் காவல் நிலையம் முன்பு போலீஸ் ரோந்து பிரிவு (MPV) காரின் மேல் நின்று கொண்டு, ஆத்திரமாக கூச்சலிட்டபடி அரிவாளை அசைத்த ஆடவருக்கு, இன்று தொடங்கி நான்கு நாட்களுக்கு போலீஸ் தடுப்புக்காவல் உத்தரவு வழங்கப்பட்டுள்ளது.

குற்றவியல் சட்டம் பிரிவு 427, போலீஸ் சட்டம் 1967 இன் பிரிவு 90, அரிப்பு மற்றும் வெடி பொருட்கள் மற்றும் அபாயகரமான ஆயுதங்கள் சட்டம் 1958 மற்றும் பிரிவு 6 (1) மற்றும் போதைப்பொருள் சட்டத்தின் பிரிவு 15(1) (a) ஆபத்தான மருந்துகள் (ADB)ஆகியவற்றின் கீழ் விசாரணை நடைபெற்று வருவதாகவும் 61 வயதான சந்தேகநபரை விசாரணைக்கு உதவும் பொருட்டு ரிமாண்ட் (தடுப்புக்காவல்) உத்தரவு பிறப்பிக்கப்பட்டது.

ஹரியன் மெட்ரோ அறிக்கையின்படி, இந்த விடயத்தை கம்பார் மாவட்ட காவல்துறைத் தலைவர் ஹஸ்ரோன் நஸ்ரி ஹாஷிம் உறுதிப்படுத்தினார்.

சந்தேகநபரின் விளக்கமறியல் காலம் செப்டம்பர் 12 ஆம் தேதியுடன் முடிவடையும் என்றும் அவர் கூறினார்.

நேற்றுக் காலை 8 மணியளவில் நடந்த சம்பவத்தில், சந்தேக நபர் அரிவாள் மற்றும் அரிவாளை எடுத்துக்கொண்டு மோட்டார் சைக்கிளில் சென்று காவல் நிலைய வளாகத்திற்குள் நுழைந்ததாக கூறப்படுகிறது.

மேலும் அவர் போலீஸ் ரோந்துக்காரின் மேல் கூரையில் இருந்தபோது கூர்மையான ஆயுதத்தை தொடர்ந்து சுழற்றினார். ஆனால் தீயணைப்பு வீரர்கள் அவர் மீது தண்ணீரை பீச்சியடித்து, அவர் கைது செய்யப்பட்டார்.

சந்தேகநபரின் சிறுநீர் சோதனை முடிவுகள் சந்தேக நபருக்கு மெத்தாம்பேட்டமைன் மற்றும் ஹெராயின் ஆகியவற்றுக்கு சாதகமானவை என்றும் அவர் 16 முந்தைய குற்றவியல் மற்றும் போதைப்பொருள் குற்றங்கள் இருப்பதாகவும் கண்டறியப்பட்டுள்ளது என்பதுவும் குறிப்பிடத்தக்கது.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here