கிள்ளான் தபால் நிலையத்தில் வெளிநாட்டினரால் எஸ்ஓபியை அமல்படுத்த காவல்துறையினர் அழைக்கப்பட்டனர்

கிள்ளானில் உள்ள முக்கிய போஸ் மலேசியா அலுவலகத்தில் இன்று (செப்டம்பர் 14) அதிகாலையில் தங்கள் பாஸ்போர்ட்டை எடுக்க வந்த பங்களாதேஷ் பிரஜைகளால் கூட்டம் அலைமோதியது. உடல் ரீதியான தூரத்தை பராமரிக்க கூறியதை கூட்டம் கவனிக்கவில்லை மற்றும் அலுவலகத்தின் பாதுகாப்பு ஊழியர்கள் காலை 8.30 சம்பவத்தில் கூட்டத்தை கலைக்க தங்களால் முடிந்தவரை முயற்சி செய்வதைக் காணலாம்.

தென் கிள்ளான் OCPD உதவி ஆணையர் ஷம்சுல் அமர் ராம்லி கூறுகையில், காவல் நிலையத்திற்கு தபால் அலுவலக மேலாளரிடமிருந்து அழைப்பு வந்துள்ளதாகவும், ஜாலான் ஸ்டேஷன் விற்பனை நிலையத்திற்கு வெளியே ஒரு பெரிய வெளிநாட்டு கூட்டம் கூடியிருப்பதாகவும் கூறினார்.

ஏசிபி ஷம்சுல் அமர் செவ்வாய்க்கிழமை வெளியிட்ட அறிக்கையில், வெளிநாட்டினர் நிர்ணயிக்கப்பட்ட நிலையான இயக்க நடைமுறையை (எஸ்ஓபி) கடைபிடிக்காதபோது மற்றும் உடல் தூரத்தை கடைபிடிக்காதபோது நிலைமை கைமீறியது. இந்த சம்பவத்தின் 14-வினாடி வீடியோ முகநூல் பதிவேற்றம் செய்யப்பட்டுள்ளதாகவும் அவர் கூறினார்.

ஷம்சுல் அமரின் கூற்றுப்படி, வங்காளதேச உயர்ஸ்தானிகராலயம் கிள்ளான் போஸ் மலேசியா அவுட்லெட்டை அதன் குடிமக்கள் புதுப்பிக்கப்பட்ட பாஸ்போர்ட்டுகளை சேகரிக்கும் முகவராக நியமித்ததால், 130 பேர் தங்கள் பாஸ்போர்ட்களை சேகரிக்க தபால் அலுவலகத்திற்கு வந்திருப்பதாக மதிப்பிடப்பட்டுள்ளது.

தென் கிள்ளான் மாவட்ட போலீஸ் தலைமையகத்தின் எஸ்ஓபி கண்காணிப்பு குழு இன்ஸ்பெக்டர் முகமது ஷைபுதீன் முகமது தலைமையிலான போலீசார் அந்த இடத்திற்கு சென்று நிலைமையைக் கட்டுப்படுத்துவதில் வெற்றி பெற்றனர் என்று அவர் மேலும் கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here