பஹாங் மைவாட்ச் தலைவர் சஞ்சீவனின் டத்தோ விருதினை மீட்டுக் கொண்டது

மலேசிய குற்ற கண்காணிப்புக் குழு (மைவாட்ச்) தலைவர் ஆர் ஸ்ரீ சஞ்சீவனுக்கு  பஹாங் அரண்மனை வழங்கிய டத்தோ பட்டம் கடந்த மாதம் திரும்பப் பெறப்பட்டது என்று பஹாங் மாநிலச் செயலாளர் சலேஹுதீன் இஷாக் இன்று ஒரு அறிக்கையில் தெரிவித்தார்.

பஹாங் சுல்தானின் மேதகு ஆணையை நிலைநாட்டி, பஹாங் Pahang Darul Makmur  மாநில ஆணை ஆஃப் மெரிட் விருது பரிந்துரைக்கப்பட்டவருக்கு திரும்பப் பெறப்பட்டு ரத்து செய்யப்பட்டுள்ளதாக இதன்மூலம் தெரிவிக்கப்படுகிறது.

நியமிக்கப்பட்டவர் எந்த பட்டத்தையும் அணிய அனுமதிக்கப்படவில்லை மற்றும் பஹாங் மாநிலச் சட்டத்தின்படி, பஹாங் மாநிலச் செயலாளரின் அலுவலகத்திற்கு முன்னர் வழங்கப்பட்ட ஆர்டர் ஆஃப் மெரிட்டை திருப்பி ஒப்படைக்க  வேண்டும் என்று அவர் கூறினார்.

அந்த அறிக்கையின்படி, Darjah Indera Mahkota Pahang (DIMP) திரும்பப் பெறுவது ஆகஸ்ட் 24 முதல் நடைமுறைக்கு வந்தது. விருதை திரும்பப் பெற எந்த காரணமும் தெரிவிக்கப்படவில்லை.

மைவாட்ச் தலைவராக இருப்பதைத் தவிர, சஞ்சீவன் நெகிரி செம்பிலான் பெமூடா தலைவராகவும் அனைத்துலக வர்த்தகம் மற்றும் தொழில்துறை அமைச்சர் அஸ்மின் அலியுடன் தொடர்புடைய ஒரு அரசு சாரா இயக்கம் என்பதும் குறிப்பிடத்தக்கது.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here