பங்கோர் தீவிற்கு செல்ல விரும்புவோர் ஜெட்டி டிக்கெட்டுகளை முன்பதிவு செய்ய அறிவுறுத்தப்படுகின்றனர்

ஈப்போ: பங்கோர் தீவுக்குச் செல்ல விரும்பும் சுற்றுலாப் பயணிகள் ஜெட்டியில் கூட்ட நெரிசலைத் தடுக்க தங்கள் படகு டிக்கெட்டுகளை முன்பதிவு செய்யுமாறு கேட்டுக்கொள்ளப்படுகிறார்கள். பேராக் சுற்றுலா கமிட்டி தலைவர் டத்தோ நோலி ஆஷிலின் முகமது ராட்ஸி அவர்கள் குறைவான நடைப்பயணங்களை விரும்புவதாக கூறினார்.

ஜெட்டியில் கூட்டத்தை தடுக்க நாங்கள் விரும்புகிறோம். டிக்கெட் வாங்குபவர்களுக்கு முன்பதிவு செய்த நேரம் மற்றும் பயண தேதி வழங்கப்படும். இது காத்திருப்பு நேரத்தை குறைக்க முடியும். ஏனெனில் மக்கள் காத்திருப்பதற்கு பதிலாக அவர்கள் எந்த நேரத்தில் வர வேண்டும் என்பதை அறிந்து கொள்வார்கள் (ஜெட்டியில்) என்று அவர் இன்று  செய்தியாளர் சந்திப்பில் கூறினார்.

பாங்கோருக்குச் செல்ல அனுமதிக்கப்பட்ட சுற்றுலாப் பயணிகளின் எண்ணிக்கையைக் கட்டுப்படுத்த அரசு திட்டமிட்டுள்ளது என்று அவர் மேலும் கூறினார். அரசின் சார்பாக தீவின் ஒட்டுமொத்த நிர்வாகம் மற்றும் மேலாண்மைக்கு பொறுப்பான கடமை இல்லாத தீவு செயலகம், நிலையான இயக்க நடைமுறைகளை கடைபிடிப்பது தொடர்பான பிற கவலைகளை ஆராயும் என்றும் நோலி அஷிலின் கூறினார்.

தலைமைச் செயலகம் ஒரு குறிப்பிட்ட குழுவுடன் நெருக்கமாகச் செயல்படும், இதில் தொழில்துறை வீரர்கள், ஜெட்டி ஆபரேட்டர்கள் மற்றும் உள்ளூர் அதிகாரிகள் அடங்குவர். நெரிசலான சிக்கல்களைப் பார்க்கவும் மற்றும் மெயின்லேண்ட் ஜெட்டிகளில் டிஜிட்டல் தடுப்பூசி சான்றிதழ்களைச் சரிபார்க்கவும்.

மாநிலத்திற்குள் பயணம் செய்வது ஏற்கனவே திறந்திருந்ததால், தீவில் சில சுற்றுலாத் துறையினர் ஏற்கனவே செயல்பட்டு வருவதாக நோலி அஷிலின் கூறினார். சுற்றுலா, கலை மற்றும் கலாச்சார அமைச்சகம் மற்றும் தேசிய பாதுகாப்பு கவுன்சிலின் SOP, நவம்பரில்  நாட்டின் பிற பகுதிகளுக்கு மீண்டும் திறக்க அரசு இன்னும் பச்சை விளக்குக்காக காத்திருக்கிறது என்று அவர் கூறினார். நாங்கள் லங்காவி பயணக் குமிழி மாதிரியைப் பார்ப்போம். அது வெற்றி பெற்றால், அதே மாதிரியை பங்கோரிலும் பயன்படுத்தலாம் என்று அவர் கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here