நாளை தொடங்கி அக்.6 வரையிலான எரிப்பொருள் விலையின் மாற்றம்

RON97 இன் விலை 1 சென்ட் அதிகரித்து லிட்டருக்கு RM2.76 ஆக இருக்கும் என்று நிதி அமைச்சகம் இன்று அறிவித்தது. RON95  விலை மாறாமல் லிட்டருக்கு RM2.05 க்கு சில்லறை விற்பனை தொடரும். டீசல் விலையும் ஒரு லிட்டருக்கு RM2.15 ஆக உள்ளது. இந்த விலைகள் செப்டம்பர் 30 முதல் அக்டோபர் 6 வரை அமலில் இருக்கும்.

உலகளாவிய கச்சா எண்ணெய் விலை போக்குகளை அரசு தொடர்ந்து கண்காணித்து, மக்களின் நலன் மற்றும் நல்வாழ்வை உறுதி செய்ய உரிய நடவடிக்கைகளை எடுக்கும் என்று அமைச்சகம் தெரிவித்துள்ளது.

உலகளாவிய எண்ணெய் விலை உயர்விலிருந்து நுகர்வோரைப் பாதுகாக்க, RON95 க்கான சந்தை விலை (தானியங்கி விலை பொறிமுறையிலிருந்து பெறப்பட்டது) என்றாலும், அரசாங்கம் லிட்டருக்கு RM2.05 ஆகவும், டீசல் RM2.15 ஆகவும் உச்சவரம்பு விலையை பராமரிக்கும். மேலும் டீசல் தற்போதைய உச்சவரம்பு விலையை தாண்டி இருக்கிறது என்று அது ஒரு அறிக்கையில் தெரிவித்துள்ளது.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here