3நாட்கள் தொடர் போக்குவரத்து சோதனையில் 15 பேர் தடுத்து வைப்பு – 343 சம்மன்கள் வெளியிடப்பட்டன

கோலாலம்பூரில் மூன்று நாட்கள் தொடர்ச்சியான போக்குவரத்து சோதனை நடவடிக்கையின் போது பல்வேறு குற்றங்களுக்காக 15 தனிநபர்கள் தடுத்து வைக்கப்பட்டுள்ள நிலையில் மொத்தம் 343 சம்மன்கள் வழங்கப்பட்டன.

கோலாலம்பூர் போக்குவரத்து புலனாய்வு மற்றும் அமலாக்கத் துறை தலைவர் உதவி ஆணையர்  சரிபுதீன் முகமது சல்லே, வெள்ளிக்கிழமை (அக்டோபர் 1) முதல் ஞாயிற்றுக்கிழமை (அக்டோபர் 3) வரை நடத்தப்பட்ட இந்த நடவடிக்கையில், நான்கு மூத்த அதிகாரிகள் மற்றும் 90 அதிகாரிகள் ஜாலான் துவாங்கு அப்துல் ரஹ்மான், ஜாலான் துன் ரசாக், ஜாலான் ராஜா லாவூட்  உட்பட பல்வேறு இடங்களில் சோதனைகளில் ஈடுபட்டனர்.

பல்வேறு குற்றங்களுக்காக நாங்கள் 343 சம்மன்களை வழங்கினோம் மற்றும் சட்டவிரோத மாற்றங்களால் 11 மோட்டார் சைக்கிள்களை பறிமுதல் செய்தோம். பொதுமக்கள் புகார்களைக் கொண்ட பகுதிகளில் நாங்கள் கவனம் செலுத்தினோம் என்று அவர் ஞாயிற்றுக்கிழமை தொடர்பு கொண்டபோது கூறினார்.

ஞாயிற்றுக்கிழமை ஜாலான் கூச்சிங்கில் சண்டை மற்றும் பந்தயத்தில் ஈடுபட்ட ஐந்து மோட்டார் சைக்கிள் ஓட்டுநர்கள் கைது செய்யப்பட்டனர். கைது செய்யப்பட்டவர்கள் 16 முதல் 21 வயதுக்குட்பட்டவர்கள். கவனக்குறைவாக வாகனமோட்டியதற்காக  சாலை போக்குவரத்து சட்டம் 1987 பிரிவு 42 (1) இன் கீழ் அவர்கள் விசாரிக்கப்படுகிறார்கள் என்று அவர் கூறினார். குடிபோதையில் வாகனம் ஓட்டியதற்காக 27 முதல் 69 வயது வரையிலான மொத்தம் 10 ஆண்களும் கைது செய்யப்பட்டனர் என்று ஏசிபி சரிபுதீன் கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here