ஐஜிபி மீது இந்திரா காந்தி தொடுத்திருந்த வழக்கு டிச.15ஆம் தேதி விசாரணை

தனது முன்னாள் கணவரை கைது செய்து,   12  ஆண்டுகளுக்கு முன்  கடத்திய மகளை திருப்பித் தர தவறியதாகக் கூறி, பாலர் பள்ளி ஆசிரியர் எம்.இந்திரா காந்தி காவல் ஆய்வாளர் (ஐஜிபி) மற்றும் அரசாங்கத்திற்கு எதிராக தாக்கல் செய்த வழக்கை விசாரிக்க உயர் நீதிமன்றம் இன்று டிசம்பர் 15 மற்றும் 16 ஆம் தேதிகளை அமைத்தது.

நீதிபதி முகமட் நஸ்லான் முகமட் கஜாலி வழக்கு தேதியை நிர்ணயித்தார். இது இன்று via e-Review  மூலம் நடத்தப்பட்டது மற்றும் இந்திராவின் வழக்கறிஞர், பவித்ரா லோகநாதன் மற்றும் ஐஜிபி மற்றும் அரசாங்கத்தை பிரதிநிதித்துவப்படுத்தும்  வழக்கறிஞர் ஷஸ்ரீன் நதியா சுல்கிப்ளி ஆகியோர் கலந்து கொண்டனர். இந்திராவின் சார்பாக ஆஜரான வழக்கறிஞர் ராஜேஷ் நாகராஜன், வழக்கு விசாரணையில் ஆவணங்களை சமர்ப்பிக்க வழக்கு நிர்வாகத்திற்கு நவம்பர் 15 ஆம் தேதியையும் நீதிமன்றம் நிர்ணயித்துள்ளது.

கடந்த ஆண்டு அக்டோபர் 28 அன்று தாக்கல் செய்யப்பட்ட ஒரு வழக்கில் இந்திரா 46, தனது மகள் பிரசனா டிக்சாவை விசாரிக்கவோ அல்லது உரிய நடவடிக்கை எடுக்கவோ தவறியதால் ஃபெடரல் நீதிமன்றம் பிறப்பித்த உத்தரவை ஐஜிபி வேண்டுமென்றே மற்றும் அலட்சியமாக புறக்கணித்ததாக குற்றம் சாட்டினார்.

ஏப்ரல் 29, 2016 அன்று ஃபெடரல் கோர்ட் உத்தரவுப்படி முஹம்மது ரிதுவான் மீதான கைது வராண்டை நிறைவேற்ற அல்லது முடிவெடுப்பதில் பிரதிவாதிகளுக்கு பங்கு இருப்பதாக அவர் கூறினார். இன்று வரை தனது இளைய மகளிடம் இருந்து பிரிந்ததும், முகமது ரிதுவானின் செயல்களும் பிரதிவாதிகளின் நடத்தையின் நேரடி விளைவாகும் என்று அவர் வாதிட்டார்

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here