மலாக்கா உயிரியல் பூங்காவில் அக்.1ஆம் தேதி தொடங்கிய டிக்கெட் விற்பனை 800,000 வெள்ளியை தாண்டியுள்ளது

மலாக்கா உயிரியல் பூங்காவில் அக்.1ஆம் தேதி தொடங்கிய டிக்கெட் விற்பனை RM800,000 ஐ தாண்டியது. இது வரை 10,000 சுற்றுலாப் பயணிகள் பதிவு செய்துள்ளனர்.

ஹாங் துவா ஜெயா முனிசிபல் கவுன்சில் தலைவர்  ஷாடன் ஒத்மான் கூறுகையில், மிருகக்காட்சிசாலையின் மொத்த பார்வையாளர்களின் எண்ணிக்கை 1,000 தினசரி மதிப்பெண்ணை மீறியுள்ளது. நேற்று அதிகபட்சமாக 3,500 பதிவு செய்யப்பட்டது.

அக்டோபர் 1 முதல் மலாக்கா உயிரியல் பூங்காவிற்கு தினசரி வருகை அதிகரிப்பதை நாங்கள் கண்டோம். அவர்களில் பெரும்பாலோர் மாநிலத்திற்கு வெளியில் இருந்து வந்தவர்கள்.

இங்கு அதிக பார்வையாளர்களை நாங்கள் எதிர்பார்க்கிறோம். குறிப்பாக வார இறுதி நாட்களில் நைட் சஃபாரி வெள்ளி, சனி மற்றும் ஞாயிற்றுக்கிழமைகளில் திறக்கப்பட்டுள்ளது என்று அவர் நேற்று அயர் கெரோவில் நடந்த கவுன்சில் நிகழ்ச்சிக்குப் பிறகு கூறினார்.

கோவிட் -19 பரவுவதைத் தடுக்க ஒரே நேரத்தில் 800 பார்வையாளர்களுக்கு மட்டுமே அனுமதி அளிக்கப்படும் என்றும் மலாக்கா உயிரியல் பூங்கா நிர்வாகம் கண்டிப்பாக SOP களுக்கு இணங்குவதாக அவர் கூறினார்.

ஷாடன், “Lepak Station” என்று அழைக்கப்படும் ஒரு புதிய சுற்றுலா தயாரிப்பு, ஜோன்கர் வாக் போன்ற இரவு சந்தைக் கருத்துடன் இந்த ஆண்டின் இறுதியில் இங்குள்ள ஆயர் கெரோ ஹெரிடேஜ் சதுக்கத்தில் திறக்கப்படும் என்றும் கூறினார்.

500 பார்வையாளர்களின் வரம்பைக் கொண்ட இரவு சந்தையில் 100 விற்பனையாளர்கள் உணவு, ஆடை மற்றும் கைவினைப் பொருட்களை விற்பனை செய்வார்கள் என்று அவர் கூறினார். இந்த திட்டம் ஆயர் கெரோவில் உள்ள சிறப்பு சுற்றுலா மண்டலங்களின் ஒரு பகுதியாகும்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here