மின்னல் தாக்கி இந்தோனேசிய ஆடவர் பலி

ஜாலான் சிபு – தஞ்சோங் மானீஸ் என்ற இடத்தில் உள்ள எண்ணெய் பனை தோட்டத்தில் பணிபுரியும் இந்தோனேஷியர் நேற்று மின்னல் தாக்கி உயிரிழந்தார். சிபு OCPD, Asst Comm Stanley Jonathan Ringgit, மாலை 4 மணியளவில் நடந்த சம்பவத்தில் பாதிக்கப்பட்ட பர்திக் அலி, 49, எண்ணெய் பனை பழ கொத்துகளை அறுவடை செய்யும் நாள் வேலையை முடித்துவிட்டு லோரியில் ஏறியபோது ​​இடியுடன் கூடிய மழையின் போது மின்னல் தாக்கியது.

லோரியின் ஓட்டுநர் பாதிக்கப்பட்டவரை வாகனத்தின் அருகே மயக்கமடைந்ததைக் கண்டார். ஓட்டுநர் அவரை தொழிலாளர்களின் குடியிருப்புக்கு திருப்பி அனுப்பவிருந்தார்  என்று அவர் கூறினார். மின்னல் தாக்கியபோது  லோரி டிரைவர் வாகனத்தில் காத்திருந்தது முதல்கட்ட விசாரணையில் தெரியவந்ததாக ஏசிபி ஸ்டான்லி தெரிவித்தார்.

ஸ்டான்லியின் கூற்றுப்படி, இறந்தவரின் உடலைப் பரிசோதனை செய்த வழக்கு விசாரணை அதிகாரி அவரது உடலின் பின்புறத்தில் தீக்காயங்கள் இருப்பதைக் கண்டறிந்தார். மின்னல் தாக்கி சம்பவ இடத்திலேயே உயிரிழந்தார் என்று நாங்கள் நம்புகிறோம் என்று அவர் மேலும் கூறினார். பிரேதப் பரிசோதனை அறிக்கை கிடைக்கும் வரை போலீசார் இந்த வழக்கை திடீர் மரணம் என வகைப்படுத்தினர்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here