கைது நடவடிக்கையை தவிர்க்க கடலில் குதித்து தப்பித்த படகோட்டி

கோத்தா கினபாலுவில் இன்று அதிகாலை லாபுவான் அருகே கைது செய்யப்படுவதைத் தவிர்ப்பதற்காக, கடத்தல் பீர் கொண்டு செல்வதாக சந்தேகிக்கப்படும் படகுக்காரர் கடலில் மூழ்கினார். Labuan Malaysian Maritime Enforcement Agency (MMEA) இயக்குனர் Nudin Jusoh கூறுகையில், அவனுடைய ஆட்கள் கடலில் ரோந்து சென்று கொண்டிருந்த போது, சந்தேக நபரை அதிகாலை 1 மணியளவில் கண்டனர்.

MMEA கப்பல் படகை நெருங்கியபோது, அந்த நபர் திடீரென  வேகமாகச் சென்று தண்ணீரில் குதித்து தப்பிச் சென்றதாகவும், படகில் பீர் பெட்டிகள் ஏற்றப்பட்டதாகவும் கூறினார்.சந்தேக நபர் கடமை செலுத்தப்படாத 1,680 கேன்களை கொண்டு செல்வது பின்னர் சோதனையில் கண்டறியப்பட்டது,” என்று அவர் தொடர்பு கொண்டபோது கூறினார். RM40,000 மதிப்புள்ள பீர், சபாவின் பிரதான நிலப்பரப்பில் உள்ள ஒரு வியாபாரிக்கு அனுப்பப்படவிருந்தது.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here