எஸ்ஓபியை மீறிய 20 வாடிக்கையாளர்களுக்கும் இரு பொழுதுபோக்கு மைய உரிமையாளர்களுக்கும் கூட்டாக வெ.290,000 சம்மன்

கோலாலம்பூரில் நடத்தப்பட்ட சோதனைகளைத் தொடர்ந்து 20க்கும் மேற்பட்ட வாடிக்கையாளர்கள் மற்றும் இரண்டு பொழுதுபோக்கு விற்பனை மையத்தின் உரிமையாளர்களுக்கு மொத்தம் 290,000 வெள்ளி மதிப்புள்ள கூட்டு அபராதம் வழங்கப்பட்டது.

கோலாலம்பூர் குற்றத் தடுப்பு மற்றும் சமூகப் பாதுகாப்புத் துறைத் தலைவர் மூத்த உதவி  ஆணையர்  டத்தோ அஸ்மான் அயோப் கூறுகையில், ஒரு கடையில் மொத்தம் 30 கூட்டு அபராதமாக  150,000 வெள்ளியும்  மற்றொரு கடையில் 90,000 வெள்ளி மதிப்புள்ள 18 சம்மன்கள் வழங்கப்பட்டதாகவும் கூறினார்.

இரண்டு விற்பனை நிலையங்களின் உரிமையாளர்களுக்கும் தலா 25,000 வெள்ளி கூட்டு அறிவிப்புகள் வழங்கப்பட்டன. கோவிட்-19 நிலையான இயக்க நடைமுறைகளை (எஸ்ஓபி) மீறியதற்காக கூட்டு சம்மன்கள் வெளியிடப்பட்டன என்று அவர் புதன்கிழமை (நவம்பர் 3) ஒரு அறிக்கையில் தெரிவித்தார். அவ்வப்போது இதுபோன்ற செயல்பாடுகளை தொடர்ந்து நடத்துவோம். எங்களின் இலக்கு கோவிட் -19 நோய்த்தொற்றின் சங்கிலியை உடைப்பதாகும் என்று SAC அஸ்மான் கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here