பண்டார் பாரு புக்கிட் திங்கியில் ஆலோங் (ah long) வெட்டி கொலை

பண்டார் பாரு புக்கிட் திங்கி கிள்ளானில் உள்ள ஒரு காபி கடையின் முன் நடந்த சண்டையில், உரிமம் பெறாத பணம் கொடுப்பவர் (ஆ லோங்) என்று நம்பப்படும் ஒருவர் வெட்டிக் கொல்லப்பட்டார். தெற்கு கிள்ளான் மாவட்ட போலீஸ் தலைவர், ஏசிபி ஷம்சுல் அமர் ரம்லி கூறுகையில், இந்த சம்பவம் குறித்து நள்ளிரவு 12.34 மணிக்கு போலீசாருக்கு தகவல் கிடைத்தது.

முதற்கட்ட விசாரணையில் 47 வயதான அவர், தனது 18 மற்றும் 10 வயது குழந்தைகளை இரவு 11.50 மணியளவில் காபி கடைக்கு அழைத்து வந்துள்ளார். உணவுக்குப் பிறகு, பாதிக்கப்பட்டவர் மற்றும் அவரது குழந்தைகள் தங்கள் காரை நோக்கி நடந்து சென்றனர். அவர்கள் கதவைத் திறக்கும் போது, ​​ஆயுதங்களுடன் மூன்று பேர் வந்து அவர்களில் இருவர் பாதிக்கப்பட்டவரைக் குத்தியுள்ளனர் என்று அவர் இன்று ஒரு அறிக்கையில் தெரிவித்தார்.

ஷம்சுல் அமர் கூறுகையில், சந்தேக நபர்கள் ஒரு சாலையோரத்தில் காத்திருந்து கொலையுண்ட நபரை வெட்டியதாகவும் அவர்  பெர்சியாரன் பத்து நீலாம் பகுதியில் இருந்த  காரை நோக்கி தப்பிச் சென்றபோது சம்பவ இடத்திலேயே பலியானார் என்று அவர் கூறினார். இந்த சம்பவம் குற்றவியல் சட்டத்தின் 302 ஆவது பிரிவின் கீழ் விசாரிக்கப்பட்டு வருவதாகவும், சந்தேக நபர்களைக் கண்டுபிடிப்பதற்கான முயற்சிகள் நடந்து வருவதாகவும் ஷம்சுல் அமர் கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here