கிட்டத்தட்ட ஒரு வருடத்தில் முதல் முறையாக இன்று கோவிட்-19 கிளஸ்டர்களின் பதிவு இல்லை

ஏறக்குறைய ஒரு வருடத்தில் முதல் முறையாக இன்று புதிய கோவிட்-19 கிளஸ்டர்கள் எதுவும் பதிவு செய்யப்படவில்லை. கடைசியாக கடந்த ஆண்டு டிசம்பர் 15ம் தேதி நடந்தது. அந்த நேரத்தில், சுகாதார அமைச்சகம் 1,772 கோவிட் -19 தொற்று மற்றும் மூன்று இறப்புகளைப் பதிவு செய்துள்ளது. இன்று புதிதாக 5,162 பேர் பாதிக்கப்பட்டுள்ளனர்.

இந்த மாதம் கண்டறியப்பட்ட தினசரி புதிய கிளஸ்டர்களின் எண்ணிக்கை 10க்கும் குறைவாக இருப்பதால், புதிய கிளஸ்டர் எதுவும் இல்லாதது ஆச்சரியத்தை ஏற்படுத்தாது. நேற்று மூன்று மட்டுமே அறிவிக்கப்பட்டுள்ளன. இவை அனைத்தும் பணியிடத்தை உள்ளடக்கியது. ஒன்பதுக்கு முந்தைய நாள் கண்டறியப்பட்டது.

கடைசியாக அக்டோபர் 29 அன்று 11 கிளஸ்டர்கள் கண்டறியப்பட்டபோது இரட்டை இலக்க எண்ணிக்கை பதிவு செய்யப்பட்டது. ஆகஸ்ட் 18 அன்று, 49 கிளஸ்டர்கள் பதிவாகியதில், இன்றுவரை அதிக எண்ணிக்கையிலான கிளஸ்டர்கள் கண்டறியப்பட்டுள்ளன. பணியிடத்தில் பாதிக்கும் மேற்பட்டவர்கள் கண்டறியப்பட்டனர்.

அதிக எண்ணிக்கையிலான மக்கள் தடுப்பூசி போடப்பட்டதன் விளைவாக தினசரி புதிய நோய்த்தொற்றுகள் குறைந்து வருவதால், கொத்துக்களின் எண்ணிக்கையில் சரிவு ஏற்பட்டுள்ளது. நேற்று, பிரதமர் இஸ்மாயில் சப்ரி யாக்கோப், தேசிய நோய்த்தடுப்பு பிரச்சாரம் வயது வந்தோரில் 95.1% மக்களை உள்ளடக்கியதாகக் கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here