அதிகாரப்பூர்வ அறிவிப்பு- 28 தொகுதிகளில் 20 இடங்களில் பிஎன் வெற்றி

பாரிசான் நேஷனல் 20 மாநிலத் தொகுதிகளை வென்று மலாக்கா தேர்தலில் அமோக வெற்றி பெற்றுள்ளது. சனிக்கிழமை (நவம்பர் 20) இரவு 9.42 மணி நிலவரப்படி, பாரிசான் போட்டியிட்ட 28 இடங்களில் 20 இடங்களில் வெற்றி பெற்றது.

அது போட்டியிட்ட இடங்களில் 50%க்கும் அதிகமான இடங்களைப் பெறுவதில் வெற்றி பெற்றுள்ளது என்று தேர்தல் ஆணையத் தலைவர் டத்தோ அப்துல் கானி சலே அயர் கெரோவில் உள்ள EC கட்டிடத்தில் ஒரு சுருக்கமான செய்தியாளர் கூட்டத்தில் கூறினார்.

செய்தியாளர் சந்திப்பின் போது அப்துல் கனியிடம் எந்த கேள்வியும் கேட்கவில்லை. பாரிசான் வெற்றி பெற்ற 20 இடங்கள் Paya Rumput, Ayer Molek Kuala Linggi, Tanjung Bidara, Ayer Limau, Lendu, Taboh Naning, Rembia, Gadek, Machap Jaya, Asahan, Durian Tunggal, Pantai Kundor, Kelebang, Duyong, Rim, Serkam, Merlimau, Telok Mas, and Sungai Rambai.

ஆயர் குரோ, புக்கிட் கட்டில், கோத்தா லக்சமானா, பண்டார் ஹிலிர் மற்றும் கேசிடாங் ஆகிய ஐந்து இடங்களை பக்காத்தான் வென்றது. பெம்பன் மற்றும் சுங்கை உடாங் ஆகிய இரண்டு இடங்களை மட்டுமே பெரிகாத்தான் வென்றது. கடைசி இடமான பெங்கலான் படுவின் முடிவுகள் இன்னும் அறிவிக்கப்படவில்லை.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here