முதல் வாரத்தில் 1,440 பயணிகள் நிலவழி VTL ஐப் பயன்படுத்துவர் – ஜோகூர் எம்.பி தகவல்

இஸ்கந்தர் புத்ரி: ஜோகூர் காஸ்வே மற்றும் இரண்டாவது இணைப்பு வழியான பயணப் பாதையை (VTL) 1,440 பயணிகள் பயன்படுத்துவார்கள் என்று மாநில அரசு எதிர்பார்க்கிறது. மலேசியா மற்றும் சிங்கப்பூர் அரசாங்கங்களுக்கிடையேயான விவாதங்களின் அடிப்படையில், இரண்டாவது வாரத்தில் இந்த பாதையைப் பயன்படுத்துபவர்களின் எண்ணிக்கை 2,500 ஆகவும், அடுத்த வாரத்தில் 5,000 ஆகவும் உயரும் என்று எதிர்பார்க்கப்படுகிறது என்று மந்திரி பெசார் ஹஸ்னி முகமது கூறினார்.

எனவே, நவம்பர் 29 ஆம் தேதி விமான பயணத்துடான VTL உடன் ஒரே நேரத்தில் திட்டமிடப்பட்ட நில VTL திறப்பு தாமதமாகாது என்று அவர் நம்புகிறார். எல்லையைத் திறப்பதற்கான திறன் மற்றும் ஆரம்ப தயாரிப்புகளின் அடிப்படையில், முதல் வாரத்தில் உள்வரும் மற்றும் வெளியூர் பயணிகளின் எண்ணிக்கை 1,440 ஐ எட்டும்.

இவர்கள் பொதுப் போக்குவரத்தைப் பயன்படுத்துவார்களா அல்லது தனியார் வாகனங்களைப் பயன்படுத்துவார்களா… இது இறுதி செய்யப்பட்டு வருகிறது என்று அவர் இன்று ஜோகூர் மாநில சட்டமன்றத்தில் கூறினார். எந்த முடிவு எடுத்தாலும், ஜோகூர் அனைத்து SOPக்களுடன் தயாராக இருப்பதாகவும், நில VTL செயல்படுத்தலில் மத்திய அரசுக்கு உதவக்கூடிய ஒரு அமைப்பை உருவாக்கியிருப்பதாகவும் அவர் கூறினார்.

“ஜோகூர் பயண பாதுகாப்பான அமைப்பு எங்களிடம் உள்ளது, இது காலமுறை பயண ஏற்பாடு (பிசிஏ) மற்றும் பரஸ்பர பசுமை பாதை (ஆர்ஜிஎல்) செயல்படுத்தப்பட்டபோது மத்திய அரசுக்கு உதவியது,” என்று அவர் கூறினார்.

SOPகள் மற்றும் ஸ்கிரீனிங் நடைமுறைகள் சீராக இயங்குவதை உறுதி செய்வதற்காக, Land VTL இல் ஒரு முன் சோதனை நாளை நடத்தப்படும் என்று மந்திரி பெசார் கூறினார். ஜிம்மி புவா வீசே டி (பிஎச்-புக்கிட் பத்து), ஆண்ட்ரூ சென் கா எங் (பிஎச்-ஸ்துலாங்) மற்றும் லியோவ் காய் துங் (பிஎச்-ஜோகூர் ஜெயா) ஆகியோரின் துணைக் கேள்விகளுக்கு மேற்கண்டவாறு அவர் பதிலளித்தார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here