தம்மை போலீஸ் என்று நம்பவைத்து, ஆடவர் ஒருவரை கடத்தி, கொலைசெய்ததாக இருவர் மீது குற்றச்சாட்டு

போர்ட்டிக்சன், நவம்பர் 23 :

இங்குள்ள லுகூட், ஸ்பிரிங்ஹில் டவுனில் உள்ள ஒரு வீட்டில், தம்மை போலீஸ் போல் ஆள்மாறாட்டம் செய்து, ஒருவரைக் கடத்திச் சென்று, கொலை செய்த வழக்கில் தொடர்புடையதாகக் கூறப்படும் இருவரை போலீசார் கைது செய்தனர்.

கடந்த நவம்பர் 13 ஆம் தேதி காலை 7.14 மணியளவில் பாதிக்கப்பட்டவரின் 38 வயது மனைவியிடமிருந்து சம்பவம் குறித்த புகாரைப் பெற்றதாக போர்ட்டிக்சன் மாவட்ட காவல்துறை தலைமைக் கண்காணிப்பாளர் அய்டி ஷாம் முகமட் தெரிவித்தார்.

“ஸ்பிரிங்கில் டவுனில் உள்ள தனது வீட்டில் இருந்தபோது, தனது கணவர் கடத்தப்பட்டதாக பாதிக்கப்பட்டவரின் மனைவியிடமிருந்து காவல்துறைக்கு புகார் வந்தது.

“அதே நாளில் அதிகாலை 5.40 மணியளவில், பாதிக்கப்பட்டவர் மற்றும் குழந்தைகளுடன் வீட்டின் அறையில் தூங்கிக் கொண்டிருந்தபோது, ​​வீட்டின் அழைப்பு மணி அடிக்கும் சத்தம் கேட்டதாகவும், அவரது வீட்டின் வெளிக்கு முன்னால் ‘போலீஸ்’ என்று எழுதப்பட்ட வெள்ளை வேன் இருப்பதைக் கண்டதாகவும் பாதிக்கப்பட்டவரின் மனைவி கூறினார். , ”என்று அவர் ஒரு அறிக்கையில் தெரிவித்துள்ளார்.

அவர் கூறியபடி, மஞ்சள் நிற சட்டை அணிந்திருந்த சந்தேக நபர்கள் மற்றும் அவர்கள் தங்களை போலீஸ் அதிகாரிகள் என்று அறிமுகப்படுத்திக் கொண்டனர், பின்னர் பாதிக்கப்பட்ட பெண்ணை வீட்டின் கதவைத் திறக்குமாறு உத்தரவிட்டனர்.

“பாதிக்கப்பட்டவரின் மனைவி போலீஸ் என்று கூறியவர்களிடம் அங்கு வந்ததன் நோக்கம் என்ன, எந்த காவல் நிலையத்திலிருந்து வந்திருக்கிறீர்கள் என்று கேட்டார், ஆனால் சந்தேகத்திற்குரியவர்கள் அனைவரும் ஆக்ரோஷமாக நடந்துகொண்டதுடன் கதவு கிரில்லைக் உடைக்கும் வரை வெறித்துப் பார்த்துக்கொண்டிருந்தனர்.

“வீட்டில் வெற்றிகரமாக நுழைந்த பிறகு, புகார்தாரரிடம் கொள்ளை வழக்கு விசாரணைக்காக வந்ததாகக் கூறப்பட்டது, மேலும் அவரது கணவர் செய்த நடவடிக்கைகளின் விளைவாக அவர் அணிந்திருந்த நகைகளை கழட்டுமாறும் அந்த பெண்ணிடம் கூறினார்,” என்று அவர் கூறினார்.

அவரது கூற்றுப்படி, பாதிக்கப்பட்ட பெண்ணை அந்த வேனில் ஏறி அவர்களைப் பின்தொடரும்படி அறிவுறுத்தப்பட்டது.

ஆனால் பாதிக்கப்பட்ட பெண் மறுத்ததால், சந்தேக நபர்கள் பாதிக்கப்பட்ட பெண்ணின் கணவரை தொடர்ந்து அடித்ததாகவும், அவரை வேனில் இழுத்துச் சென்றதாகவும் அவர் கூறினார்.

“இந்தச் சம்பவத்தில், சந்தேக நபர்கள் நகைகள் எதையும் எடுக்க முடியவில்லை, ஆனால் பாதிக்கப்பட்டவர் தொடர்ந்தும் கணவரின் பின்னால் ஓடினார்.

“மேலும் நேபாளத்தைச் சேர்ந்த ஒரு பாதுகாவலரை சந்தேக நபர்கல் பாதிக்கப்பட்டவரின் வீட்டின் முன் கைகள் கட்டப்பட்ட நிலையில் விட்டுச் சென்றார்,” என்று அவர் கூறினார்.

அதே நாளில் மாலை 4.30 மணியளவில், பாதிக்கப்பட்ட பெண்ணின் கணவர் ஏற்கனவே சிலாங்கூரில் உள்ள செலாயாங் மருத்துவமனையில் இருப்பதாக காவல்துறைக்கு தகவல் கிடைத்தது.

மேலும் “பாதிக்கப்பட்டவர் காலை 9.45 மணிக்கு செலாயாங் மருத்துவமனையின் அவசர சிகிச்சைத் துறையின் மருத்துவ அதிகாரியால் இறந்ததை உறுதிப்படுத்தினார்.

தகவலின் பேரில், நெகிரி செம்பிலான் போலீஸ் தலைமையகத்தின் (IPK) குற்றப் புலனாய்வுத் துறையின் (JSJ) அதிகாரிகள் மற்றும் உறுப்பினர்கள் குழு மற்றும் போர்ட்டிக்சன் மாவட்ட காவல்துறை தலைமையகத்தின் (IPD) குற்றப் புலனாய்வுப் பிரிவினர் மற்றும் கோம்பாக் ஐபிடியின் உதவியுடன் சோதனை நடத்தப்பட்டது . அதனடிப்படையில் கோலாலம்பூரில் உள்ள தாமான் புசாட் கெப்போங்கில் ஒரு வீட்டில் சந்தேக நபர்களை கைது செய்தனர் , “என்று அவர் கூறினார்.

அவர் அளித்த தகவலின்படி, பல்வேறு பிராண்டுகளின் 6 மொபைல் போன்கள், இரண்டு சட்டைகள், இரண்டு பேன்ட்கள், இரண்டு ஜோடி காலணிகள், ஒரு ஜாக்கெட், ஒரு ஹோண்டா சிட்டி கார் மற்றும் ஒரு வெள்ளை வேன் ஆகியவற்றை பறிமுதல் செய்ததுடன் அவர்கள் விசாரணைக்காக தாமான் பிரிமா செலாயாங்கில் தடுத்து வைக்கப்பட்டனர்.

“44 வயதான ஆண் சந்தேக நபருக்கு 14 முந்தைய குற்றப் பதிவுகள் உள்ளன, மற்றொரு 43 வயதான சந்தேக நபர் இரண்டு முந்தைய குற்றப் பதிவுகள் மற்றும் ஒரு போதைப்பொருள் பதிவு ஆகியவற்றைக் கொண்டுள்ளார்.

“சந்தேக நபர்கள் இருவரும் விசாரணைக்கு உதவுவதற்காக நவம்பர் 23 (இன்று) வரை விளக்கமறியலில் வைக்கப்பட்டுள்ளனர்,” என்று அவர் கூறினார்.

ஐடி ஷாமின் கூற்றுப்படி, நவம்பர் 15 ஆம் தேதி நடத்தப்பட்ட பிரேதப் பரிசோதனையில் தலையில் பலமாக அடிபட்டதால் புகார்தாரரின் கணவர் இறந்தார் என்று கண்டறியப்பட்டது.

“இந்தச் சம்பவத்திற்கான நோக்கம் பழிவாங்கும் நோக்கமாகக் கருதப்படுகிறது, மேலும் இந்த வழக்கில் தொடர்புடையதாக சந்தேகிக்கப்படும் பல சந்தேக நபர்களை போலீசார் இன்னும் கண்காணித்து வருகின்றனர்,” என்றும் அவர் கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here