தனக்கு பாலியல் தொல்லை தந்ததாக மூத்த பங்குதாரர் மீது பெண் வழக்கறிஞர் வழக்கு

27 வயதான வழக்கறிஞர் ஒருவர், கோலாலம்பூரில் உள்ள ஒரு சட்ட நிறுவனம் மற்றும் அதன் மூத்த பங்குதாரர் மீது, அவர் அறையில் இருந்து அனுபவித்த பாலியல் துன்புறுத்தலுக்கு எதிராக வழக்கு தொடர்ந்துள்ளார். வாதி கோலாலம்பூர் உயர் நீதிமன்றத்தில் அக்டோபர் 28 அன்று சம்மன் தாக்கல் செய்தார். அவர் 44 வயதான வழக்கறிஞர் மற்றும் சட்ட நிறுவனத்தை முதல் மற்றும் இரண்டாவது பிரதிவாதிகளாகக் குறிப்பிட்டார்.

சம்பவம் டிசம்பர் 3, 2018 மற்றும் செப்டம்பர் 11, 2019 க்கு இடையில் நிறுவனத்தில் தனது மாணவர் பணியின் போது பாலியல் துன்புறுத்தலுக்கு ஆளானதாக அவர் கூறினார். செப்டம்பர் 11, 2019 அன்று தனது மாணவர் படிப்பை முடித்த பிறகு, நிறுவனத்தில் சட்டப்பூர்வ பணியாளராக பணிபுரிந்தபோது முதல் பிரதிவாதியிடமிருந்து தொடர்ந்து துன்புறுத்தலை எதிர்கொண்டதாக வாதி குற்றம் சாட்டினார்.

மாணவிக்குப் பின் வழக்கறிஞரின் சட்டக் குழுவின் legal associate பதவியும் தனக்கு வழங்கப்பட்டதாக அவர் கூறினார். அவள் இன்னும் நிறுவனத்தில் இருக்கிறாரா என்பது தெளிவாகத் தெரியவில்லை. நிறுவனத்தில் இருந்தபோது, ​​வழக்கறிஞர் தனது வார்த்தைகள் மற்றும் நடத்தை மூலம் மீண்டும் மீண்டும் மற்றும்/அல்லது வேண்டுமென்றே “வாதிக்கு ஒரு தாக்குதல், விரோதம், மிரட்டல், அவமானகரமான மற்றும் துன்பகரமான பணிச்சூழலை உருவாக்கினார்” என்று வாதி கூறினார்.

அவர் மறுத்த போதிலும், பிரதிவாதி “தனது சக பணியாளர்கள் மற்றும்/அல்லது அணியினரைத் தவிர்த்து, வாதியிடம் மதிய உணவு மற்றும் காபிக்கு திரும்பத் திரும்ப அழைத்ததாக அவர் கூறினார்.

வேலை முடிந்ததும் தனது காருக்கு லிப்ட் கொடுப்பதாக அவர் கூறியதை நிராகரித்தபோது, ​​வக்கீலும் தன்னைத் தூரத்திலிருந்து காரில்  பின்தொடர்ந்ததாக மனுதாரர் கூறினார். மதிய உணவு நேரத்தில் தாய்லாந்து அரசர் செய்ததாகக் கூறப்படும் பாலியல் செயலைப் பற்றி முதல் பிரதிவாதி தகாத உரையாடலில் ஈடுபட்டபோது தனக்கு அசௌகரியம் ஏற்பட்டதாக அவர் குற்றம் சாட்டினார்.

“அவமானகரமான பணிச்சூழல்” காரணமாக மூன்று முறை ராஜினாமா செய்ய முயற்சித்ததாகவும் அவர் கூறினார், ஆனால் பிரதிவாதி நிறுவனத்தை விட்டு வெளியேறினால் “தனது வருங்கால முதலாளிகளிடம் அவளைப் பற்றி தவறாகப் பேசுவேன்” என்று மிரட்டியதால் அவ்வாறு செய்யவில்லை. மூத்த பங்குதாரராக பிரதிவாதியின் நடத்தைக்கு சட்ட நிறுவனம் பொறுப்பு என்று அவர் குற்றம் சாட்டினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here