டிசம்பர் 1ஆம் தேதி Gardenia Bakeries விலைகளில் மாற்றம் செய்யவுள்ளது

பெட்டாலிங் ஜெயா: உள்ளூர் ரொட்டி உற்பத்தியாளர் Gardenia Bakeries (KL) தனது பெரும்பாலான தயாரிப்புகளின் விலைகளை டிசம்பர் 1 முதல் மாற்றம் செய்யவுள்ளது. கார்டினியா பேக்கரிகள் அதன் சில்லறை விற்பனையாளர்களுக்கு அனுப்பிய கடிதத்தில், உற்பத்திச் செலவுகள் மற்றும் பொருட்களில் குறிப்பிடத்தக்க அதிகரிப்பு அவர்களின் கட்டுப்பாட்டிற்கு அப்பாற்பட்டது மற்றும் விலைகளை மறுபரிசீலனை செய்வதைத் தவிர வேறு வழியின்றி நிறுவனத்தை கடினமான நிலையில் வைத்துள்ளது.

தொற்றுநோய்களின் போது ஏற்பட்ட சவால்களால் தாங்கள் மிகவும் பாதிக்கப்பட்டுள்ளதாகவும், பல ஆண்டுகளாக மூலப்பொருட்களின் விலை அதிகரிப்பை உள்வாங்குவதற்கு தன்னால் முடிந்த அளவு முயற்சி செய்ததாகவும், ஆனால் சமீபத்திய குறிப்பிடத்தக்க அதிகரிப்பு வித்தியாசமான சவாலை அளித்ததாக Gardenia Bakeries கூறியது.

மாவு, முழு கோதுமை மாவு, காய்கறி கொழுப்பு, கொக்கோ பவுடர், பால் மற்றும் பேக்கேஜிங் போன்ற மூலப்பொருட்களின் விலை உயர்ந்துள்ளதாக அது குறிப்பிட்டுள்ளது. கார்டேனியா ஒரிஜினல் கிளாசிக் ரொட்டி வரம்பு உட்பட, பல ஆண்டுகளாக அதே விலையை பராமரித்து வரும் சில சூழ்நிலைகளில் தயாரிப்புகளை விலை திருத்தம் உள்ளடக்கியது.

கார்டினியா டெலிசியா ரேஞ்ச், பன்கள், க்ரீம் ப்ரெட், மஃபின்கள், கார்டேனியா ட்விக்கிஸ், வாஃபிள்ஸ் மற்றும் கார்டெனியா நுமீ ஆகியவையும் பிற திருத்தப்பட்ட தயாரிப்பு விலைகளில் அடங்கும் என்று அந்த அறிக்கையைப் படிக்கவும். Gardenia KL எங்கள் தொழிற்சாலைகளில் உற்பத்தித்திறன் மற்றும் செயல்திறனை மேம்படுத்துவதற்கான எங்கள் முயற்சிகளை தீவிரப்படுத்துவதில் தொடர்ந்து கவனம் செலுத்தும்.

வியாழன் அன்று (நவம்பர் 25) நிறுவனம் தங்கள் சில்லறை விற்பனையாளர்களுக்கு ஒரு கடிதம் சமூக ஊடகங்களில் வைரலானது, இந்த ஆண்டு டிசம்பர் 1 முதல் விலை உயர்வு குறித்து தெரிவிக்கப்பட்டது. பட்டியலின் அடிப்படையில், மொத்தம் 38 தயாரிப்புகள் பட்டியலிடப்பட்டுள்ளன, மேலும் டிசம்பர் 1 முதல் புதிய விலையில் விற்பனை செய்யப்படும்.

புதிய விலைகளில் கார்டினியா ஒரிஜினல் கிளாசிக் 400 கிராம் ரொட்டிக்கு RM2.80; கார்டேனியா ஒரிஜினல் கிளாசிக் ஜம்போ 600 கிராம் (RM4), கார்டினியா பிரான் & வீட்ஜெர்ம் 400 கிராம் ரொட்டி (RM2.90), மற்றவற்றுடன். கார்டினியா பேக்கரிஸ் மட்டும் உணவு சப்ளையர் அல்ல, அதன் விலையை திருத்திய அல்லது உயர்த்தியது. காய்கறி விவசாயிகளும் சமீபத்தில் காய்கறி விலையில் அதிகரிப்பை அறிவித்தனர்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here