மஇகா உதவித்தலைவர் -டி.மோகன் முதலிடம்; சிவராஜ் தோல்வி

மஇகாவின் 3 துணைத் தலைவர் பதவிகளுக்கான போட்டியில் டி.மோகன் அதிக வாக்குகள் பெற்று முதலிடத்தைப் பிடித்தார். அதே நேரத்தில் நேற்று நடைபெற்ற கட்சித் தேர்தலில் சி.சிவராஜ் தோல்வியடைந்தார்.

கட்சியின் பொதுச்செயலாளர் எம்.அசோஜன் அவருக்குப் பதிலாக நியமிக்கப்பட்டார், அதே நேரத்தில் மற்றொரு பதவியில் இருந்த டி.முருகையா தனது பதவியைத் தக்க வைத்துக் கொண்டார். சிவராஜ் முன்பு மஇகா இளைஞர் தலைவராகவும் இருந்தார்.

2021-2024 காலப்பகுதியில் VP பதவிகளுக்கான போட்டியிட்ட மற்ற இரண்டு போட்டியாளர்கள் மஇகா நிர்வாகச் செயலாளர் ஏ.கே.ராமலிங்கம் மற்றும் தகவல் தலைவர் வி.குணாளன்.

மூன்று பதவிகள், 21 மத்திய செயற்குழு இடங்கள் மற்றும் ஒவ்வொரு மாநிலத்திற்கும் தலா 10 மாநிலக் குழு உறுப்பினர்களுக்கான அதிகாரப்பூர்வ முடிவுகள் இன்று நண்பகல் கட்சித் தலைமையால் அதிகாரப்பூர்வமாக அறிவிக்கப்படும்.

அந்தந்தப் பிரிவுகளில் வாக்கு எண்ணிக்கை எந்த ஒரு பாரபட்சமும் இல்லை என்பதை உறுதி செய்வதற்காக மற்ற பிரிவுகளைச் சேர்ந்த கண்காணிப்பாளர்களால் கண்காணிக்கப்பட்டது. இது இன்று அதிகாலையில் முடிவுக்கு வந்தது.

மோகன் தொடர்பு கொண்டபோது, ​​இது அதிகாரப்பூர்வமற்ற முடிவாகத் தெரிகிறது என்றும், கொண்டாடுவதற்கு முன் அதிகாரப்பூர்வ முடிவுகளுக்காகக் காத்திருப்பதாகவும் கூறினார்.

முடிவு எதுவாக இருந்தாலும், தற்போதைய தலைமைக்கு அது ரோஜாப் படுக்கையாக இருக்கப் போவதில்லை. ஏனெனில் இந்திய சமூகத்தின் நம்பிக்கையை மீண்டும் பெறுவதும், அடுத்த பொதுத் தேர்தலுக்கு (GE15) தயாராகுவதும்தான் உண்மையான சவாலாக இருக்கும்.

வெற்றியாளர்கள் அனைவரையும் மஇகாவில் எடுத்துக்கொள்ளும் சூழ்நிலை இருக்கப் போவதில்லை. நாம் அனைவரும் ஒன்றிணைந்து கட்சியை மேலும் உயரத்திற்கு கொண்டு செல்ல வேண்டும். ஒவ்வொருவருக்கும் முக்கிய பங்கு உண்டு. வெற்றியாளர்களுக்கான வேலை இன்று தொடங்குகிறது.

4,000 கிளைகளில் இருந்து 24,000 பிரதிநிதிகள் தங்கள் வாக்குகளை மூன்று துணைத் தலைவர் பதவிகளுக்கான போட்டியில் உள்ள ஆறு வேட்பாளர்களுக்கும், 21 மத்திய செயற்குழு (CWC) இடங்களுக்கு 60 பேர் மற்றும் ஒவ்வொரு மாநிலத்திற்கும் 10 குழு உறுப்பினர்களுக்கும் வாக்களிப்பார்கள் என்று எதிர்பார்க்கப்பட்டது.

எனினும், நேற்று மாலை 4-7 மணி வரை நடைபெற்ற வாக்கெடுப்பில் சுமார் 70% பேர் மட்டுமே வாக்களித்ததாக அந்த வட்டாரங்கள் தெரிவித்தன.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here