மேலதிக ஆய்வுகள் மேற்கொள்ளப்படும் வரை Ivermectin கோவிட்-19 நோயாளிகளுக்கு பயன்படுத்தக் கூடாது

ஐவர்மெக்டின் குறித்த மேலதிக ஆய்வுகள் மேற்கொள்ளப்படும் வரை, கோவிட்-19 நோயாளிகளுக்கு சிகிச்சையளிக்க அம்மருந்து பரிந்துரைக்க முடியாது. அதிக ஆபத்துள்ள நோயாளிகளின் கடுமையான நோய் அபாயத்தை இந்த மருந்து குறைக்காது என்று சுகாதார அமைச்சகம் தனது சமீபத்திய ஆய்வில் கண்டறிந்துள்ளது. இது அதிகாரப்பூர்வமானது.

I-Tech எனப்படும் ஆய்வில், ICU சேர்க்கைகள், சுவாச உதவி, அறிகுறி மீட்பு, இரத்த அளவுருக்கள் மற்றும் மருந்தைப் பெறும் குழுவிற்கும் அமைச்சகத்தின் நிலையான கவனிப்பைப் பெறும் குழுவிற்கும்  எக்ஸ்ரே தீர்மானம் ஆகியவற்றில் குறிப்பிடத்தக்க வேறுபாடு இல்லை. இருப்பினும், ஐவர்மெக்டின் சார்பு குழுக்கள், ஆய்வின் முடிவில் மகிழ்ச்சியடையவில்லை. ஆய்வு தோல்வியடையும் வகையில் வடிவமைக்கப்பட்டுள்ளது என்று கூறுகின்றனர்.

ஆய்வுக்குத் தேர்ந்தெடுக்கப்பட்டவர்கள், வகை 3 கோவிட்-19 நோயாளிகள் என்று அவர்கள் குற்றம் சாட்டினர். அதாவது 4 மற்றும் 5 வகைகளின் கடுமையான நிலைகளுக்கு வழக்குகள் மோசமடைவதைத் தடுக்க மிகவும் தாமதமானது.

50 மற்றும் அதற்கு மேற்பட்ட வயதுடைய நோயாளிகள், குறைந்தபட்சம் ஒரு கொமொர்பிடிட்டியுடன் தேர்ந்தெடுக்கப்பட்டதாகவும், அவர்கள் மோசமான நிலைக்குச் செல்வதற்கான சாத்தியக்கூறுகள் அதிகமாக இருப்பதாகவும் அவர்கள் கூறினர். அதற்குப் பதிலாக வகை 1 (அறிகுறியற்ற) மற்றும் 2 (அறிகுறியற்ற) நிகழ்வுகளை இலக்காகக் கொண்டதாக ஆய்வு இருக்க வேண்டும். ஏனெனில் Ivermectin தடுப்புக்கு மிகவும் பயனுள்ளதாக இருக்கும். ஆரம்பகால சிகிச்சைக்கு குறைவாகவும் மற்றும் தாமதமான சிகிச்சைக்கு குறைவாகவும் உள்ளது.

கோரிக்கைகளுக்கு ஏதேனும் அடிப்படை உள்ளதா? இல்லை என்ற ஐ-டெக் முதன்மை ஆய்வாளர் டாக்டர் ஸ்டீவன் லிம் சீ லூன் கூறுகிறார். அறிகுறிகளைக் காட்டிய முதல் வாரத்தில் தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட நோயாளிகளுடன் ஆரம்பகால தலையீடு சோதனை என்று அவர் கூறினார்.

Ivermectin லேசான முதல் மிதமான வகை 2 மற்றும் 3 நோயாளிகளுக்கு, நிமோனியாவுடன்  இருப்பவர்கள் மற்றும் இல்லாதவர்களுக்கு வழங்கினால் அவர்களுக்கு ஆக்ஸிஜன் உதவி தேவையில்லை என்று அவர் மேலும் கூறினார். லிம் ஈப்போவில் உள்ள ராஜா பெர்மைசூரி பைனுன் மருத்துவமனையில் தொற்று நோய்கள் (ஐடி) நிபுணர் ஆவார்.

I-Tech ஆய்வு குறித்த சமீபத்திய ஆன்லைன் ஊடக சந்திப்பின் போது, ​​கடுமையான நோய் நிலையில் உள்ள நோயாளி ஆக்ஸிஜன் ஆதரவு தேவைப்படும் ஒருவராக வகைப்படுத்தப்படுகிறார் என்று வழிகாட்டுதல்களை மேற்கோள் காட்டினார்.

ஆய்வுக்காகத் தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட அதிக ஆபத்துள்ள நோயாளிகள் மருத்துவமனையில் அனுமதிக்கப்பட்டது அவர்கள் கடுமையாக நோய்வாய்ப்பட்டதால் அல்ல, மாறாக சுகாதார அமைச்சகம் அவர்களை கண்காணிப்பதற்காக முன்கூட்டியே அனுமதித்ததால்தான் என்றும் அவர் விளக்கினார்.

அதிக ஆபத்துள்ள வகை 1 நோயாளிகள் ஆட்சேர்ப்பு செய்யப்படவில்லை, ஏனெனில் அவர்கள் அரிதாகவே கடுமையான நிலைகளுக்கு முன்னேறுவார்கள், எனவே அவர்களுக்கு மருந்து கொடுப்பதில் அர்த்தமில்லை என்று லிம் கூறினார். அத்தகைய நோயாளிகளுக்கு முன்னேற்றத்திற்கான ஆபத்து மிகக் குறைவு என்று அவர் கூறினார். எங்கள் முந்தைய தரவுகளில் 5.6% மட்டுமே மோசமடைந்துள்ளன என்பதைக் காட்டுகிறது. இருப்பினும், 2 மற்றும் 3 வகைகளில் உள்ள அதிக ஆபத்துள்ள நோயாளிகளுக்கு, 17.5% வரை கடுமையான நோய்க்கு முன்னேறியது.

இதனால்தான் இரண்டாவது குழுவில் உள்ளவர்கள் ஆய்வுக்கு இலக்காகியுள்ளனர் என்றார். இத்தகைய நோயாளிகளின் இறப்பு விகிதம் பொது மக்களில் 1.2% உடன் ஒப்பிடும்போது 6.2% ஆகும்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here