நண்பர்களுக்கு இடையே ஏற்பட்ட தகராறில் சாவியால் கழுத்து அறுக்கப்பட்டு ஒருவர் உயிரிழந்தார்

ஜோகூர் பாரு: மூன்று நண்பர்களுக்கு இடையே ஏற்பட்ட சண்டையில் ஒருவர்  சாவியால் கழுத்து அறுத்து கொல்லப்பட்டார். சனிக்கிழமை (நவம்பர் 27) இரவு 9.30 மணியளவில் இந்த சம்பவம் நடந்தபோது, ​​34 வயதான பாதிக்கப்பட்டவர், ஒரு சுயதொழில் செய்பவர் மற்றும் மேலும் இருவர் ஜோகூர் பாருவில் உள்ள ஒரு ஹோட்டலில் இருந்ததாக ஜோகூர் காவல்துறைத் தலைவர்  டத்தோ அயோப் கான் மைடின் பிட்சை தெரிவித்தார்.

இது அனைத்தும் ஒரு சண்டையால் தொடங்கியது. இது இரண்டு பேரில் ஒருவர் பாதிக்கப்பட்டவரின் கழுத்தை ஒரு சாவியால் வெட்டுவதற்கு வழிவகுத்தது. அதன் பிறகு, இரண்டு பேரும் தாங்கள் தாக்கப்பட்டதாகக் கூறி, போலீஸ் புகாரை பதிவு செய்ய செத்தியா இந்தா காவல் நிலையத்திற்குச் சென்றனர்.

மேலும் விசாரணையில் அவர்கள் பாதிக்கப்பட்டவரின் மரணத்துடன் தொடர்புபடுத்தப்பட்டனர் மற்றும் இருவரும் சம்பவ இடத்திலேயே கைது செய்யப்பட்டனர் என்று அவர் ஞாயிற்றுக்கிழமை (நவம்பர் 28) கூறினார். கைது செய்யப்பட்டவுடன், 23 மற்றும் 31 வயதுடைய சந்தேக நபர்கள் தங்கள் செயல்களையும் ஒப்புக்கொண்டதாக  அயோப் கான் கூறினார்.

சந்தேக நபர்கள் ஹோட்டலின் வாடிக்கையாளர்களாக இருந்தனர் மற்றும் கொலைக்கான நோக்கம் இன்னும் விசாரிக்கப்பட்டு வருகிறது என்று அவர் கூறினார். இந்த வழக்கு கொலைக்கான தண்டனைச் சட்டத்தின் 302 ஆவது பிரிவின் கீழ் வகைப்படுத்தப்பட்டுள்ளது. இது குற்றம் நிரூபிக்கப்பட்டால் மரண தண்டனை விதிக்கப்படும்.

சந்தேகநபர்கள் இருவரும் முந்தைய குற்றப் பதிவுகளை வைத்திருந்தவர்கள் மற்றும் மேலதிக விசாரணைகளுக்காக நவம்பர் 28 முதல் முறையே ஏழு மற்றும் ஐந்து நாட்களுக்கு விளக்கமறியலில் வைக்கப்பட்டனர்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here