என்ஜிஓ நிகழ்ச்சி என்ற போர்வையில் குண்டர் கும்பல் விருந்தா? 40 பேர் கைது

புக்கிட் மெர்தாஜாமில் இரு தினங்களுக்கு முன்பு  செபராங் ஜெயாவில் உள்ள ஒரு ஆடம்பர உணவகத்தில் ஒரு விழாவின் போது, ​ குண்டர் கும்பலை சேர்ந்த உறுப்பினர்கள் என்று நம்பப்படும் 40 ஆண்கள் கைது செய்யப்பட்டனர்.

பினாங்கு சிஐடி தலைவர் ரஹிமி ராய்ஸ் கூறுகையில், ஒரு தன்னார்வ தொண்டு நிறுவன நிகழ்ச்சி என்ற போர்வையில் இந்த நிகழ்ச்சி நடத்தப்பட்டதாகவும், ஆனால் இந்த சட்டவிரோத நடவடிக்கை போலீசாருக்கு கிடைத்ததாகவும் கூறினார். இரவு 9.30 மணியளவில் மாநில காவல்துறை தலைமையகத்தில் இருந்து வந்த குழுவினால் இந்த சோதனை நடத்தப்பட்டது என்றார்.

இந்த சோதனையில், 22 முதல் 56 வயதுக்குட்பட்ட 40 பேர் கைது செய்யப்பட்டனர். அவர்கள் பினாங்கு, கெடா மற்றும் பெர்லிஸைச் சேர்ந்தவர்கள். ரகசிய சமூகக் குழு உண்மையில் ஒரு தொடக்க விழா மற்றும் புதிய உறுப்பினர்களைச் சேர்ப்பது ஆகியவற்றை நடத்தியது. ஒரு ஆடம்பரமான உணவகத்தில் அதை வைத்திருப்பதன் மூலம் காவல்துறை கண்டறிதலைத் தவிர்க்க முடியும் என்று அவர்கள் நம்பினர் என்று அவர் இன்று ஒரு அறிக்கையில் கூறினார்.

பினாங்கு, கெடா மற்றும் பெர்லிஸ் ஆகிய இடங்களில் தனது இருப்பை மீண்டும் நிலைநிறுத்த ரகசிய சமூகம் முயற்சி செய்து வருவதாக ஆரம்ப விசாரணையில் தெரியவந்துள்ளது. கைது செய்யப்பட்டவர்களில் எட்டு பேர் சட்டவிரோத சமூகத்தின் பச்சை குத்திக் கொண்டிருப்பதாகவும், குழுவின் வலையமைப்பை போலீசார் சோதனை செய்து வருவதாகவும் ரஹிமி கூறினார்.

சோதனையின் போது ​​56 மொபைல் போன்கள், இரண்டு மோதிரங்கள், ஒரு நெக்லஸ் மற்றும் ஒரு ஜோடி காதணிகள், குண்டர் கும்பலின் சின்னம் ஆகியவற்றை போலீசார் பறிமுதல் செய்தனர்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here