மலேசியக் கோப்பை இறுதிப் போட்டி: 1,500 போலீசார் பணியில் ஈடுபடுத்தப்படவுள்ளனர்

Kuala Lumpur (KL) City FC and Johor Darul Takzim (JDT)  இடையிலான மலேசியக் கோப்பை 2021 இறுதிப் போட்டி நாளை, புக்கிட் ஜாலீல் தேசிய மைதானத்தில் நாளை  செவ்வாய்க்கிழமை நடைபெறவுள்ளது. இப்போட்டி விளையாட்டு  சுமூகமான மற்றும் அசம்பாவிதம் இல்லாததை உறுதி செய்வதற்காக சுமார் 1,500 போலீசார் இன்று 30ஆம் தேதி பணியில்  ஈடுபடுத்தப்படவுள்ளனர்.

பார்வையாளர்களின் பாதுகாப்பையும், நிர்ணயிக்கப்பட்ட நிலையான செயல்பாட்டு நடைமுறைகளுக்கு இணங்குவதையும் உறுதிசெய்யும் வகையில், மைதானத்தின் உள்ளேயும் வெளியேயும் பாதுகாப்பு அதிகரிக்கப்படும் என்று செராஸ் மாவட்ட காவல்துறைத் தலைவர் ஏசிபி முஹம்மது இட்ஸாம் ஜாஃபர் தெரிவித்தார்.

உங்கள் தகவலுக்காக, பார்வையாளர்கள் தவறாக நடந்து கொண்டாலோ, வன்முறையில் ஈடுபட்டாலோ அல்லது ஆத்திரமூட்டலை உண்டாக்கினாலோ, நாங்கள் கைது செய்யும் குழுக்களை அமைத்துள்ளோம். அவர்கள் உடனடியாக கைது செய்யப்படுவார்கள் என்று அவர் திங்கள்கிழமை (நவ. 29) அறிக்கையில் தெரிவித்தார். மேலும், மைதானத்திற்கு வரும் பார்வையாளர்கள் விளையாட்டை ரசிக்க வேண்டும் என்றும், எந்த ஒரு அணிக்கும் குழப்பம் விளைவிக்கும் வகையில் இடையூறுகளை ஏற்படுத்த வேண்டாம் என்றும் அவர் வேண்டுகோள் விடுத்துள்ளார்.

பார்வையாளர்கள் பட்டாசுகள், தீப்பொறிகள், ஹெல்மெட்கள், லேசர் சுட்டிகள், தீப்பெட்டிகள், மதுபானங்கள், கூர்மையான பொருட்கள் அல்லது அங்கீகரிக்கப்படாத ட்ரோன்கள் போன்ற தடைசெய்யப்பட்ட பொருட்களை மைதானத்திற்குள் கொண்டு வர அனுமதிக்கப்படவில்லை என்று முஹம்மது இட்ஸாம் கூறினார்.

பார்வையாளர்கள் எப்போதும் மைதானத்தில் உடல் ரீதியான இடைவெளியைக் கடைப்பிடிக்க வேண்டும், முகக்கவசம் அணிய வேண்டும் மற்றும் போட்டியின் போது அல்லது அதற்குப் பிறகு குழப்பத்தை ஏற்படுத்தும் அளவுக்கு தீவிர ஆத்திரமூட்டலைச் செய்ய வேண்டாம் என்று அவர் கூறினார்.

சுமார் 20,000 பார்வையாளர்கள் மைதானத்தை நிரப்புவார்கள் என்று எதிர்பார்க்கப்படுவதாகவும் முஹம்மது இட்ஸாம் கூறினார். தடுப்பூசி அளவை முடிக்காதவர்கள் மற்றும் 12 வயதுக்குட்பட்ட குழந்தைகள் மைதானத்திற்குள் நுழைய அனுமதிக்கப்படுவதில்லை.

மேலும், சீரான போக்குவரத்தை உறுதி செய்வதற்காக, மைதானத்திற்கு வாகன நிறுத்தம் குறைவாக இருப்பதால், பொதுப் போக்குவரத்தைப் பயன்படுத்துமாறு பொதுமக்களுக்கு அறிவுறுத்தப்பட்டுள்ளது என்றார்.

நீங்கள் கால்பந்து போட்டியைப் பார்க்க விரும்பவில்லை என்றால், புக்கிட் ஜலீலுக்கு அருகில் வாகனம் ஓட்டுவதைத் தவிர்க்கவும், பணியில் இருக்கும் காவல்துறை அதிகாரிகளின் அறிவுறுத்தல்களைப் பின்பற்றவும் மற்றும் வாகன ஓட்டிகள் தங்கள் வாகனங்களை மைதானத்தின் நுழைவு-வெளியேறும் புள்ளிகளுக்கு அருகில் சாலை தோள்களில் நிறுத்த அனுமதிக்கப்படுவதில்லை.

அதைச் செய்பவர்களுக்கு சம்மன் அனுப்பப்படும் மற்றும் போக்குவரத்து ஓட்டத்தைத் தடுப்பதற்காக அவர்களின் வாகனங்கள் இழுக்கப்படும் என்று அவர் கூறினார். ஏதேனும் தகவல் அல்லது சந்தேகங்கள் இருப்பவர்கள் சேரஸ் மாவட்ட காவல்துறை தலைமையகத்தை 03-9205 0222 என்ற எண்ணில் தொடர்பு கொள்ளலாம். மலேசியக் கோப்பை இறுதிப் போட்டி புக்கிட் ஜாலீல் தேசிய மைதானத்தில் இரவு 9 மணிக்கு நடைபெறுகிறது.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here